• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 GSD mới được tặng!

hot_dog90

Member
Em mới được tặng 1 con GSD đực hơn 1 tháng tuổi, nặng khoảng 4kg, nguồn gốc từ trại tạm giam hà nội,anh chị em của nó đã lên sơn tây huấn luyện hết rồi,chỉ còn mình nó ở lại đây, mời anh chị xem ảnh!

khongtuoc

tên của nó là gsd hay nó là gsd vậy bác. Nếu là gsd thì em thấy lạ quá khác hẳn với những con gsd bé khác.

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đã là hàng được tặng thì phải khủng hơn hàng thường rồi, có gì lạ đâu :D

Man_BuonMaThuot

nếu bác đặt tên là GSD thì em không ý kiến nhưng nếu bác gọi nó là giống GSD thì ý kiến của em như sau:
_Thứ nhất: GSD kô hề có 4 mắt ( 4 mắt thì hiếm lăm (như rott hoặc douberman) ) .
_Thứ hai: Lông của GSD cũng kô hề phân mảng giống như chó của bác.
_ Thứ ba: em nghĩ chó của bác là giống rott đồng thời có jì sai mong ace lượng thứ. :D

ktx1108

Member
Nếu em này tên là GSD thi không có gì để nói, chủ topic đã tham gia dd khá lâu và có >300 bài mà không biết đặc điểm cơ bản của GSD thì hơi lạ

hot_dog90

Member
đúng nó là chó lai thật :D bố chó đức mẹ chó nga :D nó không phải thuần chủng các bác ạ...với lại em ko chơi loại này nên được tặng là vui rồi...thấy cũng thích thích...nuôi gọi là nuôi ở nhà thôi chứ ko dám đi khoe...thi thoảng đi off cho vui thôi.. cảm ơn 1 số bác quan tâm nhắn tin cho em :))...à mà em đặt tên nó là Lai mà