• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 em PHỐC SÓC trăng như tuyết: Chưa biết đặt tên em là gì?

huynhhung

Member
Híc :((
Sau 5 ngày điều trị: từ ngày 24/09 đến ngày 28/08 cún bông nhà mình đã khỏe trở lại
Cảm ơn bác sỹ mr Chiến đã tận tình cứu chữa cho em cún nhà mình
mình sẽ kể về bệnh tình của em cún sau
ủa sao trị bệnh mà từ tháng 9 xuống lại tháng 8 vậy bạn:whew::whew:
hhi chọc bạn chút thôi:p, chứ thấy bé khỏe lại là vui lắm rồi , chúc bé mau ăn chóng lớn .:love struck::love struck:

Nhím xù

Hic, em mới tham gia diễn đàn. Nhìn mấy em của các bác mà mê tít. Thích lắm . Nhưng nuôi chó từ 3 tháng trở lên có khó lắm không? Các bác cho em ít kinh nghiệm với.

saigonmua

fox sóc đực vàng đẹp trai

fox soc nhà mình được 1năm rưởi rùi đó. bé trai. chuyên ăn phô mai 1 ngày 3 cục là đủ, mua từ Đức mang về

heoxjnh8x8

hix, mình mới mua một em phốc sóc ở hồng mai mà vô diễn đàn đọc nản quá...thấy em nào mua ở đó về cũng có bệnh cả..Tun <tên cún của em> mua chưa đầy tuần em đã phải cho em ý đi nhập viện ở Âu Cơ rồi.hix ngày nào cũng lên viện thăm Tun ma nhìn nó mà xót cả ruột==>ai có địa chỉ tin cậy để mua phốc sóc chỉ em với mua thêm 1 em về làm bạn với Tun...

xikavit

Cảm ơn tất cả Các ACE
Đúng là cún bé khó nuôi thật, nhiều bệnh tật, cún khỏe giờ thò mõm vào điều hòa nhiều quá lại mắc chứng ho hen kéo dài lại phải tiêm, khổ cún về được mấy ngày mà tiêm bao nhiu mũi rồi... hic hic
Để tiêm xong xem cún thế nào sẽ báo các AE sau
Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn
Bạn ơi, cho mình sdt bsi Chiến với, Bsi Chiến ở phòng khám nào vậy bạn?

quanthucha

Member
Cảm ơn tất cả Các ACE
Đúng là cún bé khó nuôi thật, nhiều bệnh tật, cún khỏe giờ thò mõm vào điều hòa nhiều quá lại mắc chứng ho hen kéo dài lại phải tiêm, khổ cún về được mấy ngày mà tiêm bao nhiu mũi rồi... hic hic
Để tiêm xong xem cún thế nào sẽ báo các AE sau
Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn
. mình củng gặp trường hợp như cún nhà bạn , cún bạn còn bệnh đấy phải ráng chữa cho dứt bệnh . trường hợp cún chihuahua của mình sốt , ho khạc như mắc xương và sổ mủi , đem đi thú y chích thuốc 10 ngày mổi ngày 3 mũi mà cứ tái đi tái lại hoài , có người chỉ cách như sau :
vẩn đi chích thuốc , nhưng dùng thêm nước tỏi nhỏ mũi và cho uống nước gừng thì 3 ngày sau thây bớt nhưng phải chích thuốc 3 ngày nửa mới khỏi hẵn , cho đến bây giờ . bạn dùng thử đi không nguy hại cho cún đâu ( phước chủ , may thầy ) . chúc cún bạn mau khỏi bệnh

Scoobydoo

Member
Fox Sóc của bạn đẹp quá, mình cũng hay ra công viên Thống Nhất tập thể dục buổi chiều, nhưng cũng ít mang cún nhà mình ra.
Mong cún nhà bạn khỏe mạnh ra công viên chơi cho mọi người được ngắm.
Nhân tiện bạn nào có địa chỉ bác sỹ thú y tin cậy và có kinh nghiệm thì giới thiệu cho mọi người.