• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 câu hỏi khó cho các bác nuôi pitbull !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khanhkhi

Member
Đã có bác nào từng mua 1 chú pitbull trưởng thành có bản tính hung dữ với những con chó khác mà huấn luyện đc chúng hòa đồng với những con chó khác và thân thiện với mình cũng như gia đình mình chưa???

Tuấn Dogo

Member
đơn giản.. bạn có con nào vậy đưa đây mình huấn luyện cho.. khoảng 1 tháng là thuần.. mình thì chỉ thích nuôi chó dữ.. :D

phananh2812

Member
Các bác dùng phương pháp gi có thể cho e ít kinh nghiệm ko?8->8->8->
bạn nên nói qua thông tin về con chó của bạn, nếu có cả hình ảnh thì càng tốt, thì ace mới giúp bạn được, và nếu muốn hay nữa thì nên gặp nhau dễ bề tâm sự hơn, bạn hỏi như vậy chắc ít người nói ra được

thangmildseven

bạn nên nói qua thông tin về con chó của bạn, nếu có cả hình ảnh thì càng tốt, thì ace mới giúp bạn được, và nếu muốn hay nữa thì nên gặp nhau dễ bề tâm sự hơn, bạn hỏi như vậy chắc ít người nói ra được
Hôm qua tình cờ xem kênh planet có trang trại nghiên cứu chó sói. nhìn thấy chó nhà đít dúm lại, ngủ cùng với người nữa (Cuối chương trình họ cũng khuyến cáo đừng vì xem chương trình này mà có thay đổi nhận thức rằng chó sói sẽ nuôi như chó nhà mà đi mua một con về nuôi :))) nói chung là cần thời gian sẽ thuần được.

ngockhai1990

thêo mình mà muôn nuôi chó dứ thì không nên nuôi từ to như vậy nó se không nhiều tình cảm khi mình nuôi từ nhỏ vả lại nuôi to như vậy nó tân công lại mình thì sẽ không tôt