• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

02/06 Thân Mời Anh Em Off Giao Lưu TRD

planet91

Member
Tuần Trước do lỗi kỹ thuật nên ACE không có mặt đông đủ.Nên em mạn phép thay mặt anh BìnhXoáyThái ,anh CườngCháo ..... và một số ACE trong CLB lên lịch off như trên.Mong ACE vào cho ý kiến.ACE nào tham gia đc thì xin comment số phone kèm tên của mình ở dưới để ban tổ chức liên lạc cụ thể và cập nhập đầy đủ thông tin của CLB trong từng thời điểm.

P/s: Anh Bình, anh Cường ,anh Hoàng ,anh Đạt đi được thì comment ở dưới giúp em nhé.! vì trong CLB mấy anh là chủ chốt và là những người đi đầu trong lĩnh vực "hàng khủng" không có mấy anh đi thì ACE sẽ không có hưng phấn tham gia off đâu :-w

Rất mong ACE có mặt đông đủ
Thời gian: 08h30' ~> 10h ( 11h )
Địa điểm: Vườn Hoa Vạn Xuân ( Vườn Hoa Hàng Đậu )

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
tuần này chân anh đỡ rồi chủ nhật này mong tất cả ae có mặt đông đủ nhé

Mình là thành viên mới đăng ký tham gia CLB, chó của mình thuộc loại chó cỏ nhưng cũng sẽ đến tham gia vào chủ nhật này. Mong cá bác có hàng đẹp, hàng khủng đừng chê cười, chọc quê em nhé!

langtu_yenthanh

Active Member
Mình là thành viên mới đăng ký tham gia CLB, chó của mình thuộc loại chó cỏ nhưng cũng sẽ đến tham gia vào chủ nhật này. Mong cá bác có hàng đẹp, hàng khủng đừng chê cười, chọc quê em nhé!
Tham gia giao lưu đam mê mà bạn ơi, chó đẹp hay xấu k quan trọng, mình nghĩ quan trọng là a e cùng chia sẻ trên tinh thần học hỏi giao lưu là chính. Chơi chó k phân biệt giàu nghèo đẳng cấp mà bạn. Mình cũng sẽ tham gia để mở rộng tầm nhìn. Tiếc là k mang cún ra giao lưu đc vì e nó đang có bầu hơn 1 tháng. Rất mong giao lưu với a e !

thế chốt luôn đi nhé đừng hoãn nữa nhé AE vì cũng lâu rồi ko off rồi >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

planet91

Member
<:p Tuần này đông vui đây =)) bác nào có hàng khủng mang hết ra nhé cho anh em đc mở rộng tầm mắt <:p