• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(*0*) Tìm con rể,tìm chồng gấppppppp

fiona_1988

Xin chào các bác các cô,cùng các bạn mèo yêu quý,mình là Pi 1 tuổi rưỡi mới tham gia diễn đàn và mong được làm quen với mọi người.Đây là ảnh mẹ chụp cho mình ở CH của mẹ.Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

Niiham

Member
Tiếc là Sen nhà mình còn bé quá, không thì cho 2 em ấy tò tí te.
Up cho con gái mau có chồng nhé

fiona_1988

Dạ vẫn muốn tìm chồng,dạo này cháu buồn bã vì không có bạn trai kêu suốt không chịu ăn uống j cả,làm mẹ cháu buồn quá !!!

madcat

Member
Mon thối nhà mình đang trong giai đoạn thèm gái đây
Hình hắn khi hành sự

và lúc bt giả đò ngây thơ

pe_sushi

Member
tìm chồng mà vào đây lập 2pic như này gọi là chồng tìm đến ấy chứ :))

fiona_1988

Dạ trước mẹ con em ở HN giờ mới chuyển vào HCM được nửa năm.Pi nhà em trước em bắt bên nhà bác Xanh Minh Khai ấy ạ.Cháu vẫn còn nhu cầu tìm chồng các bác các cô nhé,ai biết thì ới mẹ cháu một câu.Chúc cả nhà một ngày vui vẻ ạ ...

fiona_1988

Bé Pi trèo lên bàn kính của mẹ đòi uống sữa bắp.Đây là cái mặt sau khi được uống no nê ....

hoalinh

Member
Dạ trước mẹ con em ở HN giờ mới chuyển vào HCM được nửa năm.Pi nhà em trước em bắt bên nhà bác Xanh Minh Khai ấy ạ.Cháu vẫn còn nhu cầu tìm chồng các bác các cô nhé,ai biết thì ới mẹ cháu một câu.Chúc cả nhà một ngày vui vẻ ạ ...
Chúng nó đều là anh em cùng bố ,cùng mẹ rồi , thảo nào giống nhau thế

fiona_1988

Em thấy bên nhà bác Xanh nuôi nhiều mèo đẻ lắm ạ,có khi họ hàng thui chưa chắc anh em ruột đâu à....

ôi Hoalinh ở khu Thành Công à gần nhà cô quá thế mà ko biêt, thấy ảnh chụp bên hồ Thành Công đúng không. Bé nhà cháu giạn người nhỉ, vinh quá cơ.

hoalinh

Member
Em thấy bên nhà bác Xanh nuôi nhiều mèo đẻ lắm ạ,có khi họ hàng thui chưa chắc anh em ruột đâu à....
Mèo nhà bác Xanh nhiều lắm , nhưng duy nhất chỉ có một con mèo mẹ mang bộ lông màu đen là đẹp nhất, tịt nhất và đàn con của nó cũng đẹp nhất .Bac nuôi đến 9 con mèo đực trên sân thượng , một con cái màu trắng và có thể từ 1 đến 2 con mèo mẹ màu kem hoặc vàng .Con mèo mẹ màu đen kha kha' tuổi nhưng nhìn khuôn mặt rất ngây thơ

hoalinh

Member
ôi Hoalinh ở khu Thành Công à gần nhà cô quá thế mà ko biêt, thấy ảnh chụp bên hồ Thành Công đúng không. Bé nhà cháu giạn người nhỉ, vinh quá cơ.
Vâng, ngày nào cũng đi chợ ở Thành công và hay mua lườn gà công nghiệp ở trong khu vực đó

hoalinh

Member
Vâng , ngày nào cháu cũng đi chợ ở trong khu thành công và hay mua lườn gà công nghiệp ở trong đó .Mèo nhà cháu con nào cũng dạn người nhưng nếu không cẩn thận cũng dễ mất lắm