• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ảnh Bông với Xù (các tình yêu của minh P2)

chjpbong

Member
mới chụp mấy ảnh mới cho các cưng...mọi người vào ủng hộ nhé....

(đau à...Bông thơm 1 cái là khỏi ngay ý mà :blusshing: )

(đừng chụp,em ngại lắm :talk to the hand: )

chúng mình yêu nhau nhé...ôm nào

(chán rồi,về chỗ đi nhé...mỗi đứa một ngả)

sau đây là dáng ngủ siêu tự nhiên của các em

cho các em tự sướng nhá

snowy87

Member
nhà chipbông nhiều mèo thế mà pa-ma hông kêu ah :(

mình và mèo bị kêu suốt í

chjpbong

Member
mình đang muốn nhiều nữa đây bạn ạ...bố mình không thích mèo nhưng mà giờ thì....mình không thích nói đến chuyện này...còn mẹ mình thì không kêu được vì hôm nào mình cũng phải dọn dẹp...hic,mẹ không phải động tay...

bembem

Member
@chjpbong : mèo của em rất đẹp
xem lại mèo nhà em mà anh nhớ đến mèo nhà anh .... :)

chjpbong

Member
@joliebi: sao giống 2 em nhà mình thế...hôm nào phải cho 4 em làm quen với nhau mới được :)
@bembem: thanks anh...mà mèo nhà anh làm sao mà nhớ ạ?

chjpbong

Member
dạo này hai đứa suốt ngày ở nhà với nhau nên cứ như hình với bóng....yêu quá!

nh0kkUn

Member
Hi hi, 2 bé nhìn dễ thương ghê, kèm theo 1 ảnh của bé Bi. 2 bé đực cái ra sao nhỉ?

link_udi

Ngắm các em mèo nhà bạn mà nhớ em Kin nhà mình fát khóc .. :( dáng em Kin ngủ cũng vặn vẹo y nhưthế... yêu lắm :(

chjpbong

Member
2 đứa nhà mình thì chụp ảnh thoải mái...thích tự sướng lắm. Yêu nhất là cái dáng nằm "bãi biển" của Xù. Hì hì

chjpbong

Member
ảnh mèo nhà mọi người được nhiều người quan tâm quá...up cho các tình yêu của mình đựơc quan tâm nào ...he he

ối dồi ôi , nghe tên bông với xù mà mình cứ giật mình tưởng ai post ảnh của 2 em Sammoyed ai ngờ là ảnh 2 con mèo nhà bạn , nhưng cũng chúc mừng bạn có 2 con mèo verry đẹp :-bd

chjpbong

Member
a chị Kendy,bé Bông là bé em mua nhà chị đấy,chị có nhận ra không? Bông ngoan lăm sạ,mỗi tội thỉnh thoảng nhõng nhẽo như con gái ý,buồn cười lắm

chjpbong

Member
@kendy: mèo nhà chị lạic ó lứa mới rồi cơ ạ...chẳng biết bao giờ 2 đứa nhà em mới có baby.....hì hì...hnào chị up ảnh mấy bé nhà chị lên cho em xem với

Chị nhớ chứ, bé nào về với chủ chị đều nhớ. Mấy lần mẹ chị nói gọi điện sang nhà em hỏi thăm tình hình của bé mà ngại quá. hihi. Bé "Bông" về được em chăm tốt chắc giờ lớn lắm rồi nhỉ. Ở nhà chị cũng có mấy bé, sắp được gần 1 tháng tuổi rồi. Bé tí mà cào thành cái thùng rách lem nhem để trèo ra ngoài, nhốt vào lồng thì còn bé quá tội nghiệp.. nên mấy bé cứ tung tăng khắp phòng tầng 3. Sắp tới chị phải giải tán vì không có thời gian chăm các bé..nghĩ đến mà buồn buồn..
Úi bạn ơi, có em mèo nào đẹp đẹp nhìn ngộ ngộ như 2 con của chủ topic ko, cho tớ :blusshing: (hoặc bán cho tớ) đi. Tớ vừa bị mất con mèo nuôi hơn 2 năm :sigh:, đang muốn mua 1 con khác về nuôi.

Ps: mèo nhỏ nhỏ nhé ;). Hehe hay cho tớ cái con bạn để ở ava đi :blusshing:

chjpbong

Member
2 con mèo đẹp quá, bạn mua ở đâu thế, chỉ giúp đc ko?
bé Bông(màu trắng ) là mua ở nhà chị kendy đấy,bạn cứ thứ hỏi chị kendy xem còn em Xù mìnhc cũng mua của thành viên vietpet cả....gióng của bé Xù thì thích hơn đấy