• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh sưu tầm về chó ngao Tây Tạng (phần 2)

macmanhhoan

her

em vwà tậu 1 em tây tạng
hôm nào post lên cho các bác đánh giá hộ em nha
em nó mới 2,5 tháng tuổi thôi :D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
em vwà tậu 1 em tây tạng
hôm nào post lên cho các bác đánh giá hộ em nha
em nó mới 2,5 tháng tuổi thôi :D

Theo tôi được biết thời điểm này mà đã có hoặc còn NGAO TẠNG 2,5 tháng là cực.... cực kì hiếm , bạn gửi hình lên cho bà con chiêm ngưỡng nhé.

Cảm ơn!

Bác cho hỏi có phải khỏang tháng 3 - tháng 5 mới có nhiều Ngao Tạng 2-2,5 tháng tuổi? Nếu đúng thì tôi đã có câu trả lời.

Nếu sai, mong bác chỉ thêm cho tôi biết nguyên nhân.

Theo tôi được biết thời điểm này mà đã có hoặc còn NGAO TẠNG 2,5 tháng là cực.... cực kì hiếm , bạn gửi hình lên cho bà con chiêm ngưỡng nhé.

Cảm ơn!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Bác cho hỏi có phải khỏang tháng 3 - tháng 5 mới có nhiều Ngao Tạng 2-2,5 tháng tuổi? Nếu đúng thì tôi đã có câu trả lời.

Nếu sai, mong bác chỉ thêm cho tôi biết nguyên nhân.
Về cơ bản chó Ngao Tây Tạng cái chỉ bắt đầu phát dục vào đầu mùa thu (khoảng giữa tháng 9 đến tháng 12 tuỳ cá thể ) cá biệt có những con đến tận tháng 1,2 dương lịch do vậy thời điểm này có ngao 2,5 tháng đúng là cực hiếm nhưng ...vẫn có (người nuôi cho dùng thuốc kích thích sinh sản) số này không nhiều nếu không muốn nói là rất ít, và ...

Hy vọng bạn macmanhhuan cập nhật thông tin, hình ảnh con NGAO TẠNG 2,5 tháng của mình cho mọi người thích dòng này cùng chiêm ngưỡng .
thân chào!

kanamura_husky

nhìn chảy nước miếng ướt cả bàn phím, ướcmình có 1 em, kết nhất con màu vàng lửc trong hình có chữ www.aiao.cn

đẹp tuyệt, thích nhất con màu vàng thứ 6

bumbaa_01

Member
Ngao vương??? Tức là nó đã ăn thịt hết 9 con anh em trong hố rồi hả bạn (cái này đọc trong cuốn "Mật mã Tây tạng"), không phải mong bạn bỏ quá!!!

calem2602

mấy bạn cho mình hỏi có thể tải hình trên diễn đàn về được không? Nếu được thì chỉ giùm mình, cám ơn mấy bạn!

Diễn đàn đã khóa chức năng click phải nên bạn muốn tải hình về thì vào menu File->Save as->chọn "Webpape, completed (*.htm, *.html)" ở phần save as type. Sau khi save về bạn mở thư mục vừa save về sẽ có hình kèm theo

yoko1910

Member
mấy bạn cho mình hỏi có thể tải hình trên diễn đàn về được không? Nếu được thì chỉ giùm mình, cám ơn mấy bạn!
Bạn kích chuột phải vào ảnh chọn program nó sẽ ra 1 bảng rồi bạn coppy link ảnh và dán vào trong thẻ ( trang trình duyệt) mới, ở trang mới mở đó bạn có thể tiến hành save ảnh bình thường.