• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh Offline Sáng 16/12/2012 American Bully Hà Nội !

Butjn0000

Member
hình ảnh có tính chất bạo lực, khán giả cân nhắc trước khi xem.haiz, vậy 2 em nhỏ kia la tương lai của CLUB AB Hà Nội rồi.;;);;);;);;);;);;);;);;)
PS: bác VA cứ xâu hàng thôi, khi nào bác rảnh bác cứ mang đi ọp ẹp cho anh em được mãn nhãn nhé.:-h:-h

[/QUOTE]

chekute

Member
Càng ngày càng đông , hôm đây đông quá sợ ham chó quá lại mất xế thì chán lắm :)) , ACE trong CLB khóa xe cộ cẩn thận tránh gặp nạn trộm cắp nhé hehe . buổi off thành công qua :X

golden-sr

Member
hình ảnh có tính chất bạo lực, khán giả cân nhắc trước khi xem.haiz, vậy 2 em nhỏ kia la tương lai của CLUB AB Hà Nội rồi.;;);;);;);;);;);;);;);;)
PS: bác VA cứ xâu hàng thôi, khi nào bác rảnh bác cứ mang đi ọp ẹp cho anh em được mãn nhãn nhé.:-h:-h

[/QUOTE]

Con này là con gì đấy anh VA? Chó hay Hà Mã ? Em đang kết mấy quả xích to to nặng nặng của anh ở trại lắm đây... Kỷ niệm em 1 đoạn đi :D :D

my_lucky

Active Member
Con này là con gì đấy anh VA? Chó hay Hà Mã ? Em đang kết mấy quả xích to to nặng nặng của anh ở trại lắm đây... Kỷ niệm em 1 đoạn đi :D :D[/QUOTE]

Đây mới là Hà Mã em ơi.....:D:D:D:D

my_lucky

Active Member
hôm tới này vác máy đi rình chụp các kiểu " kỳ kỳ " của đội Bully mới được....:))

piakuti

pic đầu tiên chụp hiểm thế ... chị kia ngồi đúng vị trí đẹp :))