• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh Offline Hội những người yêu chó - Long Biên

nikita24480

Member
Tira nhà chị bị ốm rồi các em ạ. Chả biết do thời tiết, do mưa hay do em Chow chow nữa. Hôm qua bắt đầu hơi ho, tối qua bắt đầu xổ mũi. Còn sáng nay bắt đầu có mũi đặc và hơi sốt nữa. Đã cho đi bác sĩ rồi. Tiêm truyền rồi. Có thuốc uống thêm nữa. Hy vọng là ko sao. Hôm qua có bé bên hội Long biên( cậu nào ý nhỉ) nhắn tin thông báo là có mấy em đi trận hôm đó về ốm cơ.... Là em nào đấy?

bunky

Chắc là do đi mưa bị ốm thôi chị ạ.mấy nhóc bên này cũng bị nhưng tiêm xong cũng đỡ rồi ^O^ chị đừng lo quá nhé! Tira đáng iu mau khỏi :*:*:*

nikita24480

Member
Huyền mẹ Mabu đâu. Đấy nhé. Có cả nhà chứng kiến nhé. Hôm off đầu tiên chị đã bảo Huyền là: em ơi, bé nhà em béo quá! Thế mà nó bảo là chị ơi: giống chó này nó thế. Đi đc 1 lúc ....sau lưng em Mabu thì Huyền cũng gật gù: hình như cũng hơi béo.... Lol. Đấy nhé hôm nay đã bị các bạn ở đây bẩu là béo nhé.... Nhé.... Cho con gái giảm cân đi em ơi.... =))

hp239

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hình off tối qua nè anh em ơi :
Mở hàng với Mick đẹp zai :

Em này tên gì chưa biết thấy xinh gái nên đưa lên hì hì :

còn đây là anh em Long biên ,vẫn thiếu nhiều quá :

hp239

Vẫn cần số em Huyền - Mabư ai có cho mình coi nào ........... Bobby đang bí quá rồi nhanh lên hự hự !!!!!!!!!!

Vẫn cần số em Huyền - Mabư ai có cho mình coi nào ........... Bobby đang bí quá rồi nhanh lên hự hự !!!!!!!!!!
Giúp đỡ các bạn trẻ trên con đường tìm thấy tình yêu 3:-O3:-O
Huyền ma bu: 094 680 5658

nikita24480

Member
ôi hnay Huyền sang LB à chị :(
thế mà e k ra :( phí iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Đâu có đi đâu em. Chủ nhật này thấy hội yêu chó rủ nhau off ở công viên thống nhất lúc 4h đấy. Bên Long biên có ai cho sang giai nưu không???

bạn có e phốc sóc hình như tên là Nhung;;).........................................................

truongan898

Member
Cũng bon chen đăng ký cái nào.
Tên chủ:
Trần Qu4ng Biểu
SN: 1982
Thú:
Rô: Rottweiler (cái)
Mình bận nên ít mang Rô đi được, hôm nào rảnh sẽ ra chơi với mọi người cho vui

nikita24480

Member
Chủ nhật này ở công viên Thống nhất vào hồi 16h có offline hội yêu chó, Hôi Long Biên có ai bon chen ko? Có mình, với Huyền và Hưng đi rồi nhé

hp239

Chủ nhật này ở công viên Thống nhất vào hồi 16h có offline hội yêu chó, Hôi Long Biên có ai bon chen ko? Có mình, với Huyền và Hưng đi rồi nhé
Óe em đồng ý đi hồi nào vậy ta , có chị với em Huyền - mabư thôi nhé . hôm đó em bận roài , chủ nhật bận hơn ngày thường mà ,,,, sorry anh em chị em .