• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh Offline đầu năm - Chủ Nhật 13 - 01 - 2013

toanteo

Member
Rất cám ơn cháu đã có lời động viên khen ngợi, hy vọng một ngày gần đây một tay bắt tay chú một tay dắt một em Bully.
dạ vâng ạ...vài ngày nữa cháu cũng bắt 1 e bully của đàn nhà a Dương gà ạ...mong là sớm được gặp chú và các a các bác trong club ạ.........:D

sao lại phải xóa bài của tôi đi......nói ra cho những ng mới chơi họ biết về bộ mặt thật của mấy cái thằng vì đồng tiền mua phải đi lừa lọc ng khác
Chào bạn, bài viết của bạn bị xóa với lý do Spam và bình luận sai chủ đề topic, nếu bạn có vấn đề với 1 ai đó trong CLB vui lòng trao đổi trực tiếp với người đó, ko nên đem chuyện riêng đến nơi chung, chào bạn...!

chekute

Member
đợt này em không đi vi người hơi mêt. thật tiếc là không được sờ BBoy :D, hẹn lần sau tái ngộ hehe, úp cho cả nhà vuiiiiiiiiiiiiiiiiii:X

tranphucphuong

hay offline ở địa điểm nào thế bác. Em mới tham gia diễn đàn cũng muốn đi off mà ko biết địa điểm.:)|