• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh off công viên 12-2-2012

jenny_Q

Vietpet sponsor
Buổi of hôm nay khá vui vào náo nhiệt có vài trò chơi nghịch ngợm cho cún hehe. Mời các bác ghé qua và tham quan :D

Đây là em Xe hàng không có còi =))

Tiếp theo là các mầm non đang được ươm trồng :x

jenny_Q

Vietpet sponsor
Zenka và chủ đang ngắm PigBoii chơi trò đu đây :-??

Đây PigBoii đang biểu diễn xiếc cho anh em học hỏi.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Có ai nhận ra em nó không nhỉ em nó cũng là hàng không có còi đấy<:p<:p<:p

jenny_Q

Vietpet sponsor
2 bé này rất chi là thích ngắm gái xinh nhé

Đây là anh Cường đứng ngắm hồ với chị Hà:x

anh Cường với chị Hà xứng đôi quá à nha.....không còn gì để nói nữa...hahahahha

dưới ống kính của chú Hùng Tình Yêu ....cháu.....cháu không có gì để nói nữa.....xin cảm ơn....xin cảm ơn chú.

công nhân tài chụp ảnh này, ảnh chụp được những khoảng khắc rất =))=))=))=)) làm sao mà 2 đứa nó trạng thái giống nhau thế =))=))=))=)) . ảnh chụp rất nét không biết bác HTY chụp bằng máy gì vậy???

chết....chỉ được cái thấy lưng Tattoo vừa mông vừa êm thế là ngồi suốt thôi....=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
công nhân tài chụp ảnh này, ảnh chụp được những khoảng khắc rất =))=))=))=)) làm sao mà 2 đứa nó trạng thái giống nhau thế =))=))=))=)) . ảnh chụp rất nét không biết bác HTY chụp bằng máy gì vậy???
Cám ơn bạn nha, mình chụp bằng con Canon đời ơ kìa 1 số 1 chữ.

[

liensapa

Member
Xem ảnh của Bác Hùng rất hay thực ra không cần đặt tít nữa vì bản thân các bức ảnh đã biết nói rồi. Bác thu xếp được mời Bác lên giao lưu cùng AE Lào Cai đảm bảo với Bác ảnh tư liệu đủ dùng trong cả năm

Pqtrung27

Member
Các bác trên công viên Thống Nhất toàn A.Bully với pitbull nhỉ, bọn em dưới Đền Lừ toàn bọn Golden hiền hiền với cả Lab.

jenny_Q

Vietpet sponsor
mãi không thấy thằng chủ chó lên nhận chó chú hùng ơi đùng up ảnh nữa nó lại trốn luôn đấy.

Khánh Nhữ

Active Member
Xin lỗi toàn thể ACE là hôm qua sau khi off + tăng 2 + tăng 3 về đến nhà là ko còn hơi sức nữa rồi nên ko thể lên " chém " ngay được. Nhưng mà nói chung là ko nói riêng, theo cảm nhận cá nhân hôm off là Sang - Sung - Sâu tóm lại là đã Vui lại còn Đoàn Kết , mời ACE vào chém cùng cho vui ạ, chào thân ái và Quyết Thắng ..!

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin lỗi toàn thể ACE là hôm qua sau khi off + tăng 2 + tăng 3 về đến nhà là ko còn hơi sức nữa rồi nên ko thể lên " chém " ngay được. Nhưng mà nói chung là ko nói riêng, theo cảm nhận cá nhân hôm off là Sang - Sung - Sâu tóm lại là đã Vui lại còn Đoàn Kết , mời ACE vào chém cùng cho vui ạ, chào thân ái và Quyết Thắng ..!
Sức thì còn nhưng cơ bản là bị phê bởi vì mải xem cái clip cảnh 2 em nó âu yếm nên mới bị mất ngủ.