• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh mèo đáng yêu :*

~yuki~

Member
Đây là các em ưa makeup ạ

Còn đây là các em ưa nũng nịu

Mèo ngủ :love struck:

à méo

Member
Ôi trời đất ơi! Mấy em bé này ngủ say sưa thế, giá được một lần ngủ ngon lành như chúng nó cũng đáng! Ngủ vô tư lự thế kia cơ mà! :))

daicachip

Member
ôi cái ảnh em mèo nằm trên bánh xe ô tô ý, nhỡ người ta không biết cho nổ máy thì chết giở....

/\/\u°/\/\i

Ôi, nhìn mấy bé mèo yêu thế, ngộ nghĩnh ghê cơ...hi, sắp tới mình cũng sắp được đón 1 bé mèo lông xù yêu cực kì về, hi vọng sẽ được mọi người giúp đỡ để mình học hỏi kinh nghiệm chăm mèo nha. Thanks all!

Cái tướng em mèo đen ôm búp bê ngủ sao mà yêu quá à. Mèo nhà mình mà đưa búp bê cho là em nó cắn, xé không thương tiếc (hay vì em là nam nhi nên ghét mấy thứ này nhỉ ?).

thích nhất vẫn là ảnh mèo ngủ. sao loài mèo chúng nó đáng yêu thế nhỉ ? đến ngủ cũng dễ thương nữa :x:x:x