• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh Góp Vui Off 5/8

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Do Mình Bận Lên Để Hòa Chụp Ảnh Rất Nhiều Ảnh Xấu Và Hỏng Nếu Rơi Vào Anh Em Nào Thì Vui Vẻ Nhé.Hẹn Buổi Off Sau Sẽ Đầy Đủ Và Chi Tiết Hơn

Chào a Bình! thời gian này bận quá không tham gia giao lưu cùng ace xoáy thái được .Nên chỉ biết lên mạng để xem những tấm ảnh của những buổi off thôi.Xin ghi nhận lòng nhiệt tình của mọi người đã có măt và ghi lại những hình ảnh đep của các cún.Nhưng có một điều mà mình nhận thấy có thể những thành viên quen thuộc thì không để ý là những tấm ảnh của các cún nên có sự xuất hiện của chủ cún một là tăng tình cảm giữa chủ và cún, hai là ae mới sẽ biết chủ của cún đó là ai,để tiện giao lưu hơn và cuối cùng là có những tấm ảnh tập thể của buổi giao lưu hôm đó tăng tình đoàn kết của ae yêu xoáy thái. Xin có đôi lời góp ý ạ chúc cho hội yêu xoáy thái ngày càng phát triển!

doberman

Member
ông anh lại chê em.lần sau em rút kinh nghiệm.không phải máy của em lên em sử dụng cũng khó.lần sau em mang máy em đi.:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi con chó mới nhập về cửa anh cường đâu chỉ em phát tiếc quá không đi được chờ cả tháng trời chán thế 8->

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Chào a Bình! thời gian này bận quá không tham gia giao lưu cùng ace xoáy thái được .Nên chỉ biết lên mạng để xem những tấm ảnh của những buổi off thôi.Xin ghi nhận lòng nhiệt tình của mọi người đã có măt và ghi lại những hình ảnh đep của các cún.Nhưng có một điều mà mình nhận thấy có thể những thành viên quen thuộc thì không để ý là những tấm ảnh của các cún nên có sự xuất hiện của chủ cún một là tăng tình cảm giữa chủ và cún, hai là ae mới sẽ biết chủ của cún đó là ai,để tiện giao lưu hơn và cuối cùng là có những tấm ảnh tập thể của buổi giao lưu hôm đó tăng tình đoàn kết của ae yêu xoáy thái. Xin có đôi lời góp ý ạ chúc cho hội yêu xoáy thái ngày càng phát triển!
mình rất ghi nhận đóng góp ý kiến của PHONG . tình hình 1 đến 2 buổi off vừa qua đa phần là ae biết nhau qua mạng lúc gặp nhau vẫn còn giữ ý. có những ae đem chó ra thì mọi người mới biết đường tiếp đón còn những ae k đem chó ra k kịp giới thiệu hay không giới thiệu vì nhiều lý do tế nhj khác nhau nên cũng hạn chế cho việc tiếp đón những việc xảy ra tương tự như vậy cũng la bình thường cho sự khởi đầu. hi vọng dần dần khắc phục để hoàn thiện cho nhưng người đam mê dòng chó này sánh ngang với dòng chó khác nên rất mong các ae xích lại gần nhau hơn cho dòng xoáy thái ngày càng phát triển

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
ông anh lại chê em.lần sau em rút kinh nghiệm.không phải máy của em lên em sử dụng cũng khó.lần sau em mang máy em đi.:p
anh k chê mà a post bài lên thiếu nhiều ảnh của cún a ngại ae hiểu sai . vì những ảnh e chụp k dc đẹp. lúc a biết đã nhiều ae đem chó về rồi nên a tranh thủ chụp dc 1 ít ảnh trên. ông e đừng giận hừn vu vơ thế :Dlần sau e nhớ mang máy ra chụp cho buổi họp nó rôm nhé

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh ơi con chó mới nhập về cửa anh cường đâu chỉ em phát tiếc quá không đi được chờ cả tháng trời chán thế 8->
tiếc j sinh hoàng tử hay công chúa. chúc mừng em! con chó của anh CƯỜNG hàng đầu tiên cuối cùng

bonchan

Member
Tình hình là phong trào xoáy thái lên có vẻ xôm hơn,e có ý kiến là ae có chó thì cứ chủ nhật hàng tuần 9h tại vườn hoa hàng đậu đem chó ra đấy off cho xôm.

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng thôi đành để lần sau vậy hiii mong sao phong trào xoáy thái anh em minh sẽ phát triển mạnh em cũng xin có ý kiến lần sau đi off xong anh em minh lên tổ chức liên hoan gì đấy để anh em thêm hiểu nhau hii8-> nhà em là hoàng tử hii:-w

Cuong_Chao

Member
vâng thôi đành để lần sau vậy hiii mong sao phong trào xoáy thái anh em minh sẽ phát triển mạnh em cũng xin có ý kiến lần sau đi off xong anh em minh lên tổ chức liên hoan gì đấy để anh em thêm hiểu nhau hii8-> nhà em là hoàng tử hii:-w
Lần sau e ra đi chú cứ ở nhà ko buồn à . A nghĩ đúng đấy lần sau cố gắng bảo ae hẹn nhau of xong ae ra đâu đấy làm vài vại bia cho hiểu nhau hơn he he he he :-ss:-ss:-ss:-ss

damson82

Member
rát tiếc vì hôm mình ra vào hôm mùng 3 do công việc nên không thể ở lại giao lưu cùng anh em được.hy vọng đợt tới con lu salo vào đúng dịp anh em tụ họp để có cơ hội giao lưu cngf anh em!

rát tiếc vì hôm mình ra vào hôm mùng 3 do công việc nên không thể ở lại giao lưu cùng anh em được.hy vọng đợt tới con lu salo vào đúng dịp anh em tụ họp để có cơ hội giao lưu cngf anh em!
dạo này chú đi đâu mà ko thấy OL vậy?đến đầu tháng 9 này cố lên HN off đi em xong rồi AE hội Xoáy Thái giao lưu luôn,mà con Lu chắc cũng sắp salo đến nơi ròi em nhỉ?

damson82

Member
dạo này em đi công trình nên ít lên anh ah.hôm rồi em về thì thấy nó xong lông rồi nên cũng chuẩn bị rồi anh ah.cũng máu me lắm anh ah sẽ cố gắng anh ah

dạo này em đi công trình nên ít lên anh ah.hôm rồi em về thì thấy nó xong lông rồi nên cũng chuẩn bị rồi anh ah.cũng máu me lắm anh ah sẽ cố gắng anh ah
vậy em cố gắng thu sếp đầu tháng 9 AE off tham gia cho vui>:D<>:D<>:D<>:D<