• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh anh em of chó phú quốc

Có mỗi 5 6 cái ảnh về nhà tắm xông up lên ngay cho đỡ mệt
Mong là ngày mai off với các bác đủ như hôm nay
Hôm này có 5 anh em
Nhi Mic Key
Beo Tô Hoàng
Nanh Trắng
Kecodon
Và 1 bác ko chơi chó

Mong anh em ngày mai có mặt
Chúc ANH En vui vẻ

Mực

off ở đâu vậy bạn :D hehe chó không thấy đâu toàn thấy ăn uống ;;)

cho

Member
chả thấy em nào toàn ăn với bia ... ko hiểu off bia hay ^_^ lần sau gọi em với ;))

Tuy rằng ít ngừoi nhưng cũng rất vui,vì mọi người nhiệt tình cũng như trung niềm đam mê. Chém hết cả gió luôn kekeke. UP cho tất cả những sự nhiệt tình,mong rằng lần op tới sẽ đông hơn<:p<:p<:p

Nhìn em cún nhà ông ngủ NGỘ quá nhỉ,có vẻ rất hạnh phúc khi ở với chủ tốt thì phải TÚ nhỉ up cho cháu nó mau lớn.:D

Tôi ngủ dậy thấy nó nằm ngửa trông hay hay thì chụp cái ảnh
Ai đời con chó PQ màu Begger nên nhiều anh em cư bảo tôi nuôi chó lai và chê xấu
Nhưng kệ chứ thích là nhích
Mình là người yêu thích và đam mê
Đâu cần thi thố gì mà phải tiêu chuẩn với chuẩn tiêu
Cứ máu như anh em mình là nhích thôi
Hôm nào lại off hè hè

nanhbac

chem anh em ghe qua! hom nao di nho mang theo nhoc becgie phu nhe nghe quang cao nhieu ma chua thay tat mat so tan tay ;) .

nduy

Member
thích và vui quá anh Huy ạ. mùa hè đến thấy bia rượu ngồi với anh e cùng đam mê là zui lắm rồi. mong bữa tới anh e sẽ đông hơn và gặp nhau giao lưu.

Mong là lần sau sẽ có đông anh em hơn
Gọi là off hội Pq chứ ko phải hội Pq văn điển nữa
Có ông nào ở khu văn điển đâu

Cuoi thang la vao ngay nao the bao anh em biet de bo tri di giao luu chu<:p
Chủ nhật cuối của hàng tháng đều of mà Sơn,trước ngay đều có thông báo mà. Bạn bớt thời gian đi cho vui,nếu cần tôi sẽ alô cho bạn.

nanhbac

Ok cuoi thang ban cho toi tham gia voi!co gi toi se chu dong goi ban.:)):)):))anh em Van dien tham gia cho vui di!:-@:-@:-@