• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đi chợ phiên, bắt đc con gà chọi còi !!!

bientau

Member
em thấy nó trông như gà ta ý, mỗi cái trông hay hay hihihihi. anh em vào chặt chém cho vui vì bên này ít chủ đề về động vật khác quá

GA_DONG_TAO

Active Member
Nhìn nó cũng hay hay... hình như hơi béo. Bác vần thử chưa? nhìn lông lá ok lắm. ko biết đánh đấm sao?

duc_NA

Member
gà dong dựng, chắc là lối đi trên rồi. không biết tông dòng thế nào nhỉ, thử chân nếu hay thì ok nhưng tông dòng không rõ đi đánh người ta cũng lo lắm

my_lucky

Active Member
ông này chắc ko nuôi đc em nó lâu đâu, vì sắp nuôi pit rồi còn gì?? nhường lại cho anh em khác nuôi đê....he he

mega_1303

chú tía này thân minh hình giọt nước, quản và thân mình liền lạc,đá đòn lớn. bạn cho xổ thử chưa?

Con này mặt gọn, phao câu có vẻ to,có vẻ thể lực tốt.
Nhưng k thích cái mào lắm, hơi to thì phải.
Nhưng nhìn vẫn bắt mắt lắm :D :D

hieu0948434567

sợ nhất nó bị vỡ đòn hoăc không có tông tử.vần kỹ xem sao k thì đá soong nhớ mua thêm 2lit riu