• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đốm khủng long!!!!!!!!!!!!!!

Leo

Member
ủa,vậy em này là đốm lai gd àk,em thấy em này ko có tí gd nào

chinotran

Minh co 1 cho Dom ,nhung rat toi nghiep ,no bi diec bam sinh ,minh rat thuong no,no ten Money nhung do dieu Kien ko the nuoi,Minh da cho 1 Bac hoocmon nuoi,lau lau Minh Cung Len Tham no,nhung o tren do no o rong rai nhung ko co ai choi voi no ,ngoai Bac nuoi no,Minh cam nhan Thay no buon buon,nhu ng Minh ko biet lam cach nao,vi Nha Minh nho ko the nuoi no. Minh cho no Cung duoc 1 nam rui,Ma Minh van buon khi Thay no,Chang biet lam Sao,chi biet noi ra vay thiu,phai chi Nha Minh rong rai thi Minh da ko cho no rui,hy vong no duoc song tot....

Con Lợn Lòi

Active Member
ủa,vậy em này là đốm lai gd àk,em thấy em này ko có tí gd nào
Vài đời lặp lại với Đốm rồi nên không thấy là phải bạn à!

Minh co 1 cho Dom ,nhung rat toi nghiep ,no bi diec bam sinh ,minh rat thuong no,no ten Money nhung do dieu Kien ko the nuoi,Minh da cho 1 Bac hoocmon nuoi,lau lau Minh Cung Len Tham no,nhung o tren do no o rong rai nhung ko co ai choi voi no ,ngoai Bac nuoi no,Minh cam nhan Thay no buon buon,nhu ng Minh ko biet lam cach nao,vi Nha Minh nho ko the nuoi no. Minh cho no Cung duoc 1 nam rui,Ma Minh van buon khi Thay no,Chang biet lam Sao,chi biet noi ra vay thiu,phai chi Nha Minh rong rai thi Minh da ko cho no rui,hy vong no duoc song tot....

Cho cún đi bao giời chả buồn, nhưng thôi, em nó có điều kiện sống tốt hơn ở nhà mình nuôi là vui cho em nó rồi bạn à!

chinotran

No la Dom noi ,no to hon may Dom Binh thuong nua ,4 chan no bu nhu cho Becgie vay,no dep Mua Hien nua,Neu sau nay Minh co dieu Kien Minh se xin lai no