• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đố Các Cao Thủ đây Là Chó Gì ??? ( '_; )

Đây là chú Dog mình mới nhập về muốn đố vui các cao thủ đây là chó gì?? :day dreaming::day dreaming:,mình sẽ post ảnh dần dần cho cả nhà đoán.:D:D:D,ACE nào ở Hải Phòng nhìn thấy em nó rồi thì ko được nói đâu nha lộ hết :D:D

Trời ơi anh Phong sao lại ????????????? rồi cười 1 tràng thế?? Không phát biểu gì hết ak?? chán thế :worried::worried::D:D:D:D:D:D:D, cứ đoán bừa đi chứ trúng thì trúng ko trúng thì trượt có mất gì đâu, e đang đố vui tý thôi mà.=))=))

Trời ơi anh Phong sao lại ????????????? rồi cười 1 tràng thế?? Không phát biểu gì hết ak?? chán thế :worried::worried::D:D:D:D:D:D:D, cứ đoán bừa đi chứ trúng thì trúng ko trúng thì trượt có mất gì đâu, e đang đố vui tý thôi mà.=))=))
bác này vào rừng bắt gấu rồi ra doạ anh em đây:D:D:D:D:D

Nhìn bàn chân thì giống chân gấu, mặt cũng giống mặt gấu nhưng nhìn kỹ thì lại có đuôi dài như đuôi chó em mạo muội đoán đây chính là sản phẩm của một vụ ngoại tình giữa chó ngao tạng với gấu mẹ vĩ đại. =))=))=))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Không chỉ có cười đâu nhé,:)):)):)) chữ kí của anh không biết có giải đáp được điều gì không nhỉ :)):)):))

=))=))=))=))=))Cả nhà làm tui đau bụng chết mất.hahaha=))=)),thôi mình xin post tiếp 1 ảnh nữa cho cả nhà đoán nhé,ảnh này chắc cả nhà đoán được rồi:D:D,mình xin đọc kết quả sau xem những ai đoán trúng nào:D:D,e này đang trú ẩn tại Hải Phòng,nặng khoảng >60 KG, mình chưa cân được :D:D.Thanks cả nhà đã tham gia nhiệt tình nó :cool::cool::wel:

trangphuong

Active Member
Chào bạn.

=))=))=))=))=))Cả nhà làm tui đau bụng chết mất.hahaha=))=)),thôi mình xin post tiếp 1 ảnh nữa cho cả nhà đoán nhé,ảnh này chắc cả nhà đoán được rồi:D:D,mình xin đọc kết quả sau xem những ai đoán trúng nào:D:D,e này đang trú ẩn tại Hải Phòng,nặng khoảng >60 KG, mình chưa cân được :D:D.Thanks cả nhà đã tham gia nhiệt tình nó :cool::cool::wel:
Mình cũng đang định đoán là Hắc Ngao Vuơng...
Có chút hình em Hắc Ngao ... post chia sẻ không biết đúng không nữa.

Em này của bạn.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

Con này lông dài, bờm .....dưới dài còn thứ khác nhìn ảnh xin chịu :)):)):)):)):)):)) chúc mừng

fighter

Member
mõm dài vậy ko giống ngao tạng lắm nhỉ :-?, mà lại nặng những hơn 60kg.....