• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đôi mắt này năm xưa lọt vào hồn tôi.

hungdongbao

Tôi mở topic này mong ace chia sẻ những hiểu biết, cảm tưởng, suy nghĩ của mình về đôi mắt của chó Phú quốc.
Hùng Đồng Bảo.

DONGNAMBO

Active Member
"...Cũng đôi mắt này năm xưa lạc vào hồn tôi trong những đêm không ngủ chong đèn nhìn khói thuốc bay..."

Thấy a Hùng đồng bảo lập topic, lật đật đi sắm cặp mắt mới về cho có tụ đây

................................................

.......................................................................................................

hungdongbao

"...Cũng đôi mắt này năm xưa lạc vào hồn tôi trong những đêm không ngủ chong đèn nhìn khói thuốc bay..."

A Phú! Đúng là đôi mắt này năm xưa lọt vào hồn em làm e có những đêm ko ngũ. Cắp chó của a có mắt xếch, trông lanh lẹ, chắc là săn tốt lắm đây.
Chúc mọi người có nhiều e PQ có những đôi mắt đẹp hút hồn.
Hùng Đòngbảo.

DONGNAMBO

Active Member
A Phú! Đúng là đôi mắt này năm xưa lọt vào hồn em làm e có những đêm ko ngũ. Cắp chó của a có mắt xếch, trông lanh lẹ, chắc là săn tốt lắm đây.
Chúc mọi người có nhiều e PQ có những đôi mắt đẹp hút hồn.
Hùng Đòngbảo.
Mấy em của mình cũng thường thôi bạn Hùng, nhưng mấy đứa nó thích đi săn nên mình cũng chịu khó chở đi hoài. Thân - Vui!