• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đố vui đố vui

đố các bạn biết trong tấm hình này có tất cả bao nhiêu bé mèo???

bạn nào đoán đúng mình xin mời một chầu nem chua rán tạm thương ( chú ý : số lượng có hạn ^^ )

hoangtkv

Active Member
Cả to lẫn nhỏ là 6 chú Mèo. Đơn giản thế này chắc đã không có giải nem chua nhỉ :D

đố các bạn biết trong tấm hình này có tất cả bao nhiêu bé mèo???

bạn nào đoán đúng mình xin mời một chầu nem chua rán tạm thương ( chú ý : số lượng có hạn ^^ )
Cả to lẫn nhỏ là 7 chú Mèo..........Mình xin một chầu nem chua rán tạm thương.:D

vẫn ít người dự đoán quá,mình sẽ lấy đến đáp án đúng thứ 4, cơ hội vẫn còn dành cho mọi người, hehe!

thuan81

Active Member
Bảy bé mèo!có một bé đeo mèo mẹ trắng ti thì phải!mong là sẽ đúng!:)):-bd

Sheryl

Active Member
Thấy 6 con, còn không biết có con nào đang ti mẹ trắng không =)).

ThuyDaoTan

có 7 bé tất cả.Trong đó 2 bé ở trên sân,1 bé ở gần bao tải và 4 bé ở dưới gầm xe

Trước khi công bố kết quả, mình sẽ giới thiệu một chút về hoàn cảnh bức ảnh: đây là nhà hàng xóm nhà mình, nhà bác này có nhiều mèo kinh khủng luôn,chắc phải hơn một chục bé,(trong ảnh thì chỉ có 6 bé thôi ) hôm đấy mình bế em Bông nhà mình sang giao lưu,nhưng các bé mèo nhà hàng xóm có vẻ không thân thiện cho lắm,và bé nào cũng tìm chỗ ẩn nấp cho mình và tia ánh mắt thiếu thiện cảm về mình và Bông,nhìn buồn cười quá thế là chụp mấy kiểu ảnh...
đáp án chính xác là có 6 bé mèo tất cả, những bạn sau đây có câu trả lời đúng sớm nhất và hợp lệ vui lòng để lại số điện thoại để ban tổ chức liên lạc và trao giải hehe!
1.Hoangktv
2.Futurai9x
3.Sherin
4.Ruồi bẹp
xin chúc mừng các bạn, hi vọng sẽ được trao giải thưởng sớm nhất cho các bạn.
Ps: có một số bạn trả lời đúng nhưng vì các bạn không có địa chỉ tại Hà nội nên các bạn không đạt giải, mong các bạn hết sức thông cảm...