• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đây là hình của con heo nhà mình đây

hung0906201102

con heo nhà mình được 4 tháng nhưng nó nhỏ hơn nhiều so với các con khác,vì sắp đi nước ngoài nên mình đăng bán với giá $500,có giấy tờ rõ ràng nha quý vị , đầu to ,mật nhăn, đuôi zin,lùn và cực mập.

bobi89

pé này của bn sao ốm zay ta , thuộc jống bull j sao nhỏ con thế nhỉ

kunhim

đi nước ngoài rồi thì nên để lại cho ng thích bull như mình mà k lấy tiền . hehe. để lại mình chăm sóc k công cho ;))

duclinh87

Member
con này trông như chó ta ý chẳng giống bulldog gì cả chân tay thì choãi hết cả ra bụng to mõm dài. sorry bạn nhé thấy gì nói đáy thôi

hung0906201102

con bull nhà mình 4 tháng tuổi rồi mà nó nhỏ vậy đó ,còn mấy con bull khác cỡ đó thì chỉ mới 2 tháng thôi bạn ah,vì chú bull nhà thuộc loại nhỏ con nên lùn lắm,tại mình chgụp hình nên thấy nó vậy chứ ở ngoài nhìn như con heo ah,nhỏ vậy chứ 10 kg rồi đó,

1stLady

Member
Chuyển vào mục rao vặt đi bạn ơi!!! Con này có giấy tờ? Bạn giải thích thêm về giấy tờ của nó đc không - thanks.

trung2t3c

Active Member
sao e thấy đường kẻ trắng trên mặt của bé bull này ngộ quá, chạy từ trên xuống ko qua mũi mà biết" né" cái mũi luôn. Bác post lộn topic rồi đó

die_rui

Member
Em Bull này nhìn lạ lạ...... Không biết phải nói thế nào nhưng coi quá

Davidkhoa

Member
Sao mình thấy mõm nó dài và đầu nó hơi nhỏ thì phải, đó là ý kiến của mình, có gì bỏ qua

hùng ơi! chưa bán được em bull hả? anh nam nè...sao ko để nuôi? con bull nhà anh bữa nay được 20 ki' rồi...con of em bữa nay sao?

trên này toàn pro mà bạn cứ tưởng là ko biết hay sao mà cũng đầu to mặt nhăn ,mới cả đuôi zin.thôi đi du hoc bán chó để mua vé máy bay hay sao mà nuôi chú cún gầy quá vậy

billy

Member
bull này đã lai rồi. xét mặt mủi lẩn thân hình đều là bull lai,giấy tờ chứng nhận của bạn hay người bán lúc trước đưa bạn vậy?

limpbiscuit

rõ la` lai rùi bạn ơi, mình nghĩ bạn nên để lại cho ai đó nuôi hộ thui, bán với giá đó mà cún như vậy là hem đc :p