• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn xoáy con mới sinh

trungcs

Member
đàn chó con rất đẹp, xin chúc mừng chủ topic...chó mẹ trông cũng ổn...vậy chó bố đâu rồi ta?

cuteo9999

Member
các bác thông cảm chó bố hôm nọ chụp hơi bi nhòe lên chưa pos lên để mai mang cái máy ảnh ra chup vài tấm rồi cho anh em xem nhin khung dã man <):)

den

anh ơi bnhiu một em có gì thì cho em xin giá vào inbox nhé em thích em đực:) không thì nt vào sdt 01656.237.005 cho em.thank a nhé

Ryu

Member
Anh ơi,E muốn thử nuôi một bé,cho e đặt gạch với,đực thì càng tốt a nhé,cho e xin giá vào inbox với :x

cuteo9999

Member
anh em thông cảm mình bán hết chó đực rồi còn có 1 em chó cái thôi bạn có thích chó cái thì minh để lại cho bạn nuội <):)

đợt sau nó đẻ anh đổi em 1 con chó đực lấy chó đực nhé hehe a e tự nhân giống khỏi phải đi lấy =))=))

cuteo9999

Member
ùh thế cũng đc đấy bạn à thế chó nhà bạn sắp đẻ chưa chó nhà minh đẻ mất rồi >:D<

cuteo9999

Member
nhảy đc mấy lần em cố găng nhảy 2 lần cho nó cẩn thận anh nghĩ chắc là đậu thôi bao h đẻ thi alo anh phát đến xem hiiii >:D<

1 lần em nhìn thấy sau đó gửi lại ở đấy 1 ngày rưỡi thì bố em lên đón về mất rồi

cuteo9999

Member
thế hả thế sao ko bảo bố em ở đấy cho nó nhảy lần 2 rồi mang về chứ nhảy ở đấy phải cận thận sợ 1 lần ko đc đảm bảo cho lắm em nhảy sớm wa hôm tr anh vừa tìm đc 1 con đực đẹp = con tô luôn đang định gọi em thi em bảo em nhảy đc rồi lên thôi có gi để lứa sau vậy>:D<

vâng anh ạ , cả con nhà em còi lắm í ..... chắc lần đầu nên lấy kinh nghiệm , còn con đối diện nhà chú linh anh í lấy giá chát quá ... nên em thôi

cuteo9999

Member
thế hả thế ông ý đòi bao nhiêu hả em để lần sau anh đơ phải bảo ng ta ra đấy

2 triệu rưởi anh ạ......................híc em lấy con què mà còn gửi ăn ở đấy ông phương lác lấy có 1tr mà ông ý còn lái tên lửa cho

cuteo9999

Member
ùh bởi ở trên nhà ông phương kia thì ko đậu mình cũng mất tiền mà còn mấy chỗ kia hình như theo anh thì ko đậu đc thì ko mất tiền thì phải ko biết có đúng ko nữa hiiiii con què đấy anh thấy cũng đc phét đấy chứ :)

vâng .................chú linh thì em chưa hỏi giá còn cái anh hàng xóm thì hình như cũng ko bao đậu anh ạ hic hic