• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn working dog đầu tiên nhà sói đồng hoang

phamhuyhoang

Active Member
10 triệu anh để cho em cả đàn nhé ,mà mẹ của đàn cũng đưa luôn cho em đi .hehe chúc anh mau bán hết nha

he he sao chú tham thế đòi lấy cả trâu lẫn nghé à mẹ nó vừa sinh sáng qua thôi muốn cả mẹ cả con để từ từ cho các cháu nó lớn đã nhé. Thanks

phamhuyhoang

Active Member
bạn ơi! anh này không quan trọng tiền nong đâu, ^_^ mỗi con đưa tiền vía 5 chục 1 trăm là ok thôi mà ^_^

Hình ảnh các cháu tròn 20 ngày tuổi. Em to nhất được 1.9kg em nhỏ nhất 1.5kg ko biết nuôi thế đã đạt tiêu chuẩn chưa nhờ các bác chỉ giáo với.

Thêm đoạn video cho máu:

dino

Member
20 ngày mà 1,9kg là ok đó bác,cố gắng đừng cho các cháu nó chênh lệch nhiều quá,tự nhiên sẽ có sự so sánh lẫn nhau đó

ngoduchung

chẹp chẹp đẹp đẹp quá. Anh Khương ơi cho em hỏi chút, Anh ở đâu vậy, giá rổ thế nào?

ngoduchung

Bác cho em hỏi đàn chó đến ngày hôm nay la được máy kg rồi, sao em gọi điẹn mà anh ko trả lời.
Anh đã bán hết chưa? Em đặt 01 chú chó cái và 01 chú chó đực nhé.
Anh cho em giá để chuẩn bị .%-(

yeuchomeo1990

ôi đẹp quá bác ạ, không biết giá cả thể nào, bác cho em giá vào inbox được không ạ, để em còn chuẩn bị ạ, các em đẹp quá đi mất, hic

ngoduchung

Đọc bài này xong lại nhớ đến bạn Khương. Bạn mất đi sớm quá.