• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn vện lửa hà tiên

gianglongbien

Vietpet sponsor

TRẦN THANH GIANG - 231 - 233 - TỔ 14 - NGỌC THỤY - LONG BIÊN - HÀ NỘI
DT 04 38710783 - 0904466790

Mr Lab

Member
Có ảnh nào thấy đuôi đâu nhỉ? Nhưng chúc bác chủ giàu thì ok

Đàn con này màu mảng rất ấn tượng nhưng tôi thích con mẹ hơn, liệu gia chủ có ý định chuyển nhượng không nhỉ???

gianglongbien

Vietpet sponsor
Có ảnh nào thấy đuôi đâu nhỉ? Nhưng chúc bác chủ giàu thì ok
hình chụp từ trên cao xuống mà hơn nữa mình cũng không để ý khi chụp .... nhưng theo mọi người đã xem cả đàn không em nào lỗi đuôi cả trước mắt là thế ..... mời bạn qua trại chơi đánh giá giúp mình với . vì kiến thức về phú quốc mình còn kém lắm vẫn còn đang học hỏi anh em nhiều .
GIANGLONGBIEN

gianglongbien

Vietpet sponsor
đàn vện con hôm nay đã tách riêng khỏi mẹ được 3 ngày các cún cũng được hơn 50 ngày rồi , để các cún còn về với chủ mới , khổ thân lửa mẹ xa con cứ kêu suốt nó tru lên như sói vậy , nhưng hôm nay cũng đỡ rồi có điều bầu vú thì căng lên mình phải dùng đến thuốc cho lửa mẹ để cơ thể không tiết sữa nữa , tội nghiệp quá .

lynk.lynk

Nếu bác chụp cho mọi người thưởng thức và nhận xét thì chụp các tư thế, chụp rõ ràng 1 chút thì mọi người mới có cái mà nhận xét. Chụp như bac chỉ nhìn thấy mỗi cái màu thôi chứ thấy cái gì đâu. Còn nếu chụp với ý quảng cáo rao bán thì hình như có mục riêng thì phải, tin giao bán k đăng ở box này!

gianglongbien

Vietpet sponsor
Up lên cho bác chủ nào....Bác nhớ chăm sóc hộ hotgirl của đàn nhé.:D:D:D
bacnguyen70 cứ yên tâm , em hotgirl của bác vẫn luôn như 1 đàn chị trong đàn vậy , hôm bác sang thăm em nó bác thấy rồi đấy , em nó có biết sợ cái gì đâu . em này có tật háu ăn nên khi cho ăn tập thể mình toàn phải giữ , sợ em nó ăn nhanh ăn nhiều lại rối loạn tiêu hóa , hôm nay thử tách riêng em nó ra cả ngày không kêu ca gì cả chỉ đòi ăn thôi bác ạ

Onami

Member
đàn vện con hôm nay đã tách riêng khỏi mẹ được 3 ngày các cún cũng được hơn 50 ngày rồi , để các cún còn về với chủ mới , khổ thân lửa mẹ xa con cứ kêu suốt nó tru lên như sói vậy , nhưng hôm nay cũng đỡ rồi có điều bầu vú thì căng lên mình phải dùng đến thuốc cho lửa mẹ để cơ thể không tiết sữa nữa , tội nghiệp quá .
Tôi thường để đàn chó con được cai sữa tự nhiên.
Khi nào chó con xông vào bú, mà mẹ nó cắn đuổi, là khi đó.

Hãy để cuộc sống diễn ra, như nó vốn là như thế.

Tất nhiên, làm như vậy thì chó mẹ sẽ lâu có thai và sinh lứa tiếp theo hơn. Nhưng mà chất lượng đàn con sẽ khác.

Bạn tham khảo nhé!

gianglongbien

Vietpet sponsor
cám ơn bác nhiều , kiến thức về giống chó phú quốc em còn đang học hỏi , bác ỏ đâu vậy ? hôm nào rảnh mời bác qua nhà chơi OK

Onami

Member
cám ơn bác nhiều , kiến thức về giống chó phú quốc em còn đang học hỏi , bác ỏ đâu vậy ? hôm nào rảnh mời bác qua nhà chơi OK
Mình ở phía trên cầu Thăng Long.
Nhìn đàn chó của bạn thấy mê, nên cũng hy vọng có cơ hội giao lưu, xin mua 1 vài chú về để bổ sung nguồn gen cho đàn chó nhà mình. Hôm nào rảnh mình sẽ alo rồi qua.

À cho mình hỏi bố mẹ đàn này bạn mua từ à Tiên ra hay sao mà....