• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn saint bernard đầu tiên tại thanh hóa!

damson82

Member
xin gia mắt với toàn thể anh em đàn saint benard đầu tiên tại thanh hóa.
khi sam ( con mẹ ) đến kì lên giống thì cậu em tuấn anh vì đk công việc không thể chăm socx em nó được.nên mấy anh em tập trung sức lục mang em nó ra hn nhẩy giống với hy vọng mang niềm vui đến cho anh em.và không nằm ngoài mong đợi em nó đã mang bầu và hạ mổ được 9 nhóc gồm 5 cái 4 ănmf ngoài sự mong đợi của anh em.hiện tại sức khỏe của con mẹ và đàn con rất ổn.vì con mẹ sinh mổ nên ít sữa phải nuôi đàn con bằng sữa ngoài.anh em tập trung cắt cử thay nhau chăm sóc rất vất.anh em cố gắng lên nhé!
thông tin về con mẹ: tên sam được cậu em tuấn anh mua của 1 bác ngoài hn

đây là đàn con lúc 1 ngày tuổi :

thông tin về con bố và ảnh bố mẹ nó xxxxx em cập nhật sau ạ!
nhân đây thay mặt anh em em xin gửi lời cảm ơn đến bác hùng ty chuyên gia lái tên lửa.đã đỡ cho bố mẹ nhà các cháu nó động phòng hoa trúc ( bác mát tay thật đânhes1.và cũng xin gửi lời cảm ơn đến anh giang và anh chiến ( thái bình ) đã vào mổ đẻ cho em nó!

đơttj này quê mình nuôi nhiều sammon, husky bây giờ có thêm cả SB nữa :)). Nhưng mà đến mùa gió lào thì chịu chết .

Bạn cho mình xin số dth bác Hung ty nhé. Em beg nhà mình sắp đẻ mà. Cho vào inbox giúp mình hoặc số 0915551929

duongmap

Member
Chúc mừng các anh.em cũng ở TH muốn giao lưu học hỏi kinh nghiệm không biết các anh có hay gặp gỡ không ạ? hiện tại em đang muốn đón 1 em alaska về nến rất muốn học tập kinh nghiệm của các anh!