• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Rot Con 15 Ngày Tuổi ở Hp

truongkien1984

bạn ơi bác chủ này chỉ nuôi hiện giờ chỉ nuôi Rott thui. Trông đàn Rott con thích ghê :love struck:. Để mai em post đàn Rott nhà em cũng là hậu duệ của chú này cho vui

Hôm trước đi công tác vắng lên nhờ DIAMOND giới thiệu hộ. Hôm nay mình tiếp tục update ảnh các em

Hôm nay các em 25 ngày tuổi:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bạn có thể liên lạc theo số ĐT 0983110868 MR Trường Anh để trao đổi trực tiếp với chủ đàn cún, mình chỉ post bài hộ chú ấy nên mình không nắm được .
Thân...!!!

anh ah cho em hỏi khi nào đàn rott con này xuất chuồng vậy
Đàn Rotti nhà mình hôm nay mới được 26 ngày tuổi, chắc phải 2 tháng tuổi ( tức là hơn 1 tháng nữa)mới xuất chuồng được bạn ạ, cám ơn bạn đã quan tâm.

cuongcong

Member
yêu quá, nhìn tiếc quá, ước gì mình có thời gian thì sẽ ẵm ngay một em về, chúc mừng bác

moschino

Member
bao nhiêu tiền 1 chú vậy bạn :D:D..có thể cho mình cái giá vào box không ? cảm ơn bạn :D

VuVuCz

Member
Wầy đàn chó con đẹp quá, em đầu tiên trong loạt ảnh cầm trên tay giá nhiêu vậy chú???Pm cho cháu giá với nhé :)

cocker.fan

Active Member
Bác chủ topic up thêm ảnh các em nó đi nhé! chắc đến ngày hôm nay bọn nhóc kháu lắm rồi đây :-bd