• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Rot Con 15 Ngày Tuổi ở Hp

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mình xin cập nhật hộ ông chú làm cùng công ty với mình đàn ROT của chú ấy, các bé cho đến hôm nay được 16 ngày tuổi, xin chia sẻ với mọi người:-bd
HÌNH ẢNH ĐÀN CÚN

N.K.A

Member
Bác DIAMON cập nhật thêm hình rot bố & mẹ của đàn cún này đi.

_DIAMOND_1984

Bác DIAMON cập nhật thêm hình rot bố & mẹ của đàn cún này đi.
Để chiều mình về qua nhà chú ấy lấy hình chó bố mẹ x.x.x.x xong mình sẽ cập nhật luôn cho mọi người xem.Thanks bạn đã quan tâm

HUY_X135

Member
Đàn cún đẹp quá, nhưng ảnh hơi mờ, nhìn thực tế các cún còn đẹp hơn nhiều.
Chúc cho các cún khoẻ mạnh và chóng lớn.

_DIAMOND_1984

Đàn cún đẹp quá, nhưng ảnh hơi mờ, nhìn thực tế các cún còn đẹp hơn nhiều.
Chúc cho các cún khoẻ mạnh và chóng lớn.
Anh HUy ơi sản phẩm đầu tay của Rex nhà anh đấy...hê hê hê ,ah mà tiện anh post hình ảnh bố mẹ các em ấy x.x.x lên hộ em với, ảnh trưa anh gửi cho em nhoè và tối quá, xem không được anh ạh, tiện anh xem lại hết ảnh xem có kiểu nào ok dễ nhìn chút về hình ảnh bố mẹ anh post lên luôn hộ em nhé.Thanks anh

HUY_X135

Member
Anh HUy ơi sản phẩm đầu tay của Rex nhà anh đấy...hê hê hê ,ah mà tiện anh post hình ảnh bố mẹ các em ấy x.x.x lên hộ em với, ảnh trưa anh gửi cho em nhoè và tối quá, xem không được anh ạh
Anh đến thăm đàn cún từ hôm chúng được 10 ngày rồi em ạ.
Để anh xem lại còn ảnh khác không nhé, nếu đẹp thì anh sẽ post lại cho nhé.

chúc mừng bác có đàn cún đẹp. em thấy trong các em có 1 em để đuôi là là sao thế bác, hay là em đó có người nói để đuôii

_DucPham_

Vietpet sponsor
Anh ơi hình ảnh chó bố đâu rồi sao không post lên cho mọi người cùng xem????????????

HUY_X135

Member
Xin gửi Ae vài hình ảnh chó bố của đàn cún con,vì chưa có thời gian chụp nên có vài tấm này Ae xem tạm nhé:

_DIAMOND_1984

Cập nhật hình ảnh x x x x của bố mẹ đàn cún con
Ảnh do cháu nhỏ ko biết chụp nên không đựoc đẹp, mọi người thông cảm nhé/

vietrang

bạn ơi , đây có phải là chó của bàc hữu ở ngã năm không bạn? chó bố đẹp quá

dungseven

Member
bố nó như thế này liệu có anh em nào chê được nữa ko?nhìn đàn cún đáng yêu quá,chức mừng gia chủ

_DIAMOND_1984

bạn ơi , đây có phải là chó của bàc hữu ở ngã năm không bạn? chó bố đẹp quá
Đúng rồi bạn , đàn ROT con này là của Ông Hữu ở Đà Nẵng bạn ạh, cảm ơn bạn đã quan tâm.

cocker.fan

Active Member
Anh Tùng ơi,đàn rot này ở đường nhà em à? :D ở địa chỉ nào thế anh? trông bọn nó bú mẹ nhìn thích quá! :-bd

_DIAMOND_1984

Anh Tùng ơi,đàn rot này ở đường nhà em à? :D ở địa chỉ nào thế anh? trông bọn nó bú mẹ nhìn thích quá! :-bd
Đàn ROT con này của nhà MAY 10 đối diện tiệm vàng HẠNH AN đường Đà Nẵng em nhé...:-bd

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
đàn cún đẹp quá anh tùng àh HP năm nay được mua hay sao ấy nhỉ nhìn những chú cún mà máu cứ chày ngược vao tim thôi !!!

cocker.fan

Active Member
Đàn ROT con này của nhà MAY 10 đối diện tiệm vàng HẠNH AN đường Đà Nẵng em nhé...:-bd
Thế thì em biết rồi! Bác này nuôi 2 em rot,1 GSD và 1 bull dog Anh phải không anh? Sáng nào đi học em cũng thấy bác ấy dắt các em ấy đi tập! không biết có đúng không nữa,tại ở đầu ngã năm cũng có 1 bác nuôi rot,không biết bác nào là chủ đàn rot này?