• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn pitt nhà mình mới đẻ được 7 hôm ae góp vui nhé

longtroc

Member
lâu mới thấy chú lên 4rum hi hi... dạo này khỏe không.hôm nào hết đau tai.ae mình..........oke nhé
:p:p:p:p:p:p mong sao cún con hay ăn chóng lớn anh à . hôm nào đỡ em alo anh em mình làm trận sả hơi em đang căng thẳng quá%-(

kuniu91

Member
Nhà mình đang có 1 nhóc husky cái 3 tháng tuổi màu đen trắng đã tiêm phòng đầy đủ ( chó nhà đẻ , chó *** tại nhà ) cần đổi ( hoặc bán ) lấy 1 e pitbull - labrado - bully đực cái đều được . ACE nào quan tâm thì :
Lh : 01234020296
P/s : giá cả thế nào thì cứ trực tiếp trao đổi nhé mn ( thêm bớt sao cho 2 bên cùng có lợi ). TKS ACE
Có ảnh : http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=1097874#post1097874

Đàn đẹp quá , up cho bạn luôn

tattooboi

sếp êi e muốn bế bé đầu bạc kia về ngay qá làm thế nào bêi giờ ạ :( hay kêu a tuấn anh với a long trọc sag bắt cóc hộ nhỉ T.T

sếp êi e muốn bế bé đầu bạc kia về ngay qá làm thế nào bêi giờ ạ :( hay kêu a tuấn anh với a long trọc sag bắt cóc hộ nhỉ T.T
có zì inbox tạo điều kiện cho e với sếp nhé huhu
quan trọng là thích em à.nếu hôm nào về rủ tuấn anh về chơi luôn...làm một trận.rồi mang cún về.anh tạo đk hết mức luôn.

tattooboi

quan trọng là thích em à.nếu hôm nào về rủ tuấn anh về chơi luôn...làm một trận.rồi mang cún về.anh tạo đk hết mức luôn.
ui vâg có khi phải thế thật sếp ạ :( bao giờ được thì sếp bảo e để e còn cbị nha sếp :x

hungcun94

Member
chúc đàn cún đẹp sớm về với những người chủ đẹp mau lớn các con nhé

cuongmau

Member
xuka nhà mình đẻ hôm 14-8.được 5 nhóc
1 đực, 4 cái
chó mẹ nhà mình là con .gái của caribe và saito. còn bố của tụi nhóc là roocket

mẹ các cún sữa tốt lên các cún phát triển rất tốt. ae oánh giá thỏa mái cho các cháu mau lớn... hi
lâu lắm mới vàp 4rum. chúc mừng ông a nhé. hnao rảnh cho E qua thăm bọn cún được ko? hihihi

lâu lắm rồi mới gặp chú mày.anh định cho xuka phối với báo của chú.cho nhiều bò sữa nhưng sợ chú bận và không có người lái tên lửa...hi
luôn chào đón chú..........................................hi