• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Vâng em cũng muốn lắm nhưng khổ nỗi cũng khó chụp lắm anh ah, chả bé nào chụi nằm yên.Thôi để em cố gắng.Thân
anh cứ thả cả đàn vào cái chiếu đó rồi chụp cả đan là được mà nhớ là để chế độ chụp ảnh động là oke mà !!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chụp cả đàn thì đơn giản em, thi thoảng anh vẫn chụp và cập nhật đều mà, định chụp từng em 1 mà xem chừng khó quá, chưa có nghề em ơi :D
Thế bao giờ chú ra HP đấy ??? Ra thì ra T7, CN nhé em, ngày đấy anh đc nghỉ..!!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Chụp cả đàn thì đơn giản em, thi thoảng anh vẫn chụp và cập nhật đều mà, định chụp từng em 1 mà xem chừng khó quá, chưa có nghề em ơi :D
Thế bao giờ chú ra HP đấy ??? Ra thì ra T7, CN nhé em, ngày đấy anh đc nghỉ..!!!
chác cũng phải tâm đo anh à anh muốn chụp từng con thì lây ít sũa thấm vào cái gì đó nhử nó la chụp được ngay mà !!!

TungKon

Member
anh tùng ơi.chụp ảnh từng đứa 1 đi,hôm nào em dẫn bạn em qua xem nhé.có khi nó bắt 1 con đấy anh ah,hôm qua em dẫn nó qua xem thì anh đi lam chưa vếmco gì để cho nó 1 con anh nhé.mà anh nhớ chăm sóc tốt con socola của em đấy,hehhe.

_DIAMOND_1984

ĐÁP ỨNG NGUYỆN VỌNG CỦA ANH EM MÌNH XIN GỬI VÀI HÌNH ẢNH PIT CON NHÀ MÌNH ( Các bé đến nay 22 ngày tuổi )
1 * FAMALE SOCOLATE KẺ VẼ

2 * FEMALE SOCOLATE

3 * FEMALE VÀNG MŨI ĐỎ

4 * FEMALE VÀNG MŨI ĐỎ

5 * FEMALE VÀNG

6 * FEMALE VÀNG KẺ VẼ

7 * FEMALE ĐEN

8 * MALE ĐEN

9 * MALE ĐEN

10 *MALE ĐEN

trangphuong

Active Member
Baby rất đẹp, ông chủ hơi sey..:D...
Sao không cập nhập chủ sở hữu các bé luôn hả em, để anh biết em nào đi em nào ở lại.
Thân!

_DIAMOND_1984

Baby rất đẹp, ông chủ hơi sey..:D...
Sao không cập nhập chủ sở hữu các bé luôn hả em, để anh biết em nào đi em nào ở lại.
Thân!
Trưa đi làm về nóng quá anh ạ, ăn cơm xong lôi các bé ra chụp luôn đãng chí không để ý áo quần thành ra hơi sexy :D:D Hiện tại đàn của em 3 con đực thì em cho ông anh chủ con chó bố của đàn chó con 1 con đực làm giống, còn 2 con đực nữa thì 2 ông anh quen biết lấy luôn rồi, em chỉ giữ lại 3 con cái 2 vàng mũi đỏ giống mẹ và 1 socolate, TungKon bắt 1 socola kẻ vẽ rồi,và cho anh Đại 1 con hiện tại chỉ còn 2 con cái thôi ạh.:-bd

trangphuong

Active Member
Trưa đi làm về nóng quá anh ạ, ăn cơm xong lôi các bé ra chụp luôn đãng chí không để ý áo quần thành ra hơi sexy :D:D Hiện tại đàn của em 3 con đực thì em cho ông anh chủ con chó bố của đàn chó con 1 con đực làm giống, còn 2 con đực nữa thì 2 ông anh quen biết lấy luôn rồi, em chỉ giữ lại 3 con cái 2 vàng mũi đỏ giống mẹ và 1 socolate, TungKon bắt 1 socola kẻ vẽ rồi,và cho anh Đại 1 con hiện tại chỉ còn 2 con cái thôi ạh.:-bd
Còn hai con đen thì một con đ/c my_lucky làm một em rồi còn gì?
Em kia chắc sớm cập nhập chủ thôi nhỉ?

_DIAMOND_1984

Hê hê hê em ko biết nữa, em thì tham lắm, đợt này em đang nhờ cu em CHICKEN thửa cho 1 con Đực mũi đỏ đẹp 7 đến 8 tháng anh ah, xem chừng chó nhỡ nhỡ hàng đẹp bên TQ tìm khó quá .....hic hic

chicken

Member
xem ảnh bully tưởng pỉt, xem ảnh pit tưởng bully, dạo này yêu đương vào loạn quá mất thôi =))=))=))

chicken

Member
ĐÁP ỨNG NGUYỆN VỌNG CỦA ANH EM MÌNH XIN GỬI VÀI HÌNH ẢNH PIT CON NHÀ MÌNH ( Các bé đến nay 22 ngày tuổi )
1 * FAMALE SOCOLATE KẺ VẼ

7 * FEMALE ĐEN

10 *MALE ĐEN
Con dâu mình kute quá thôi, 2 bé đen này cũng ngon, đầu to, mồm rộng. Con đực ra con đẹp quá anh ạ! Chiến binh china về hưu về VN vẫn hữu dụng quá

my_lucky

Active Member
7 * FEMALE ĐEN

Có cái ngực đẹp thì chú che tay đi mất, chán ghê! đợi tròn 1 tháng rôì chụp tiếp cho anh ngó cái ngực với nhé.Máu anh đang chảy rầt rật qua tim đây này:D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
đàn cún đẹp quá anh à ! ma mũi bọn này sao nó cứ đỏ đỏ vậy nhỉ ???hehhehhe

TungKon

Member
hehe.con pit chocolate của mình và con pit tên mộc nhĩ của chicken đã hưa hẹn hôn ước rồi đấy nhé,không em nào trong đàn của anh tùng được cướp chồng của em của mình đâu nhé.hehehe.

_DIAMOND_1984

Thế chú TungKon cho 2 em cái vàng mũi đỏ của anh lần lượt là vợ 2 vợ 3 nhé, sao đã thoả lòng chưa ?? :D:D

TungKon

Member
cái đấy còn tuỳ anh ah,để xem 2 con pit vàng mũi đỏ của anh có bước qua xác con pit socola của em không đã,hihi,đùa tý,cái đó con tuỳ xem thằng nhóc mộc nhĩ của chicken,hehehe.

cocker.fan

Active Member
Hôm nọ đến xem đàn cún thấy a tùng chăm các em nó hết sảy! lo lắng từng em 1,nhất là em nào còi! :D Hôm ấy không biết định xông vào xem các em nó,tí thì bị em bun xơi tái! :D chúc mừng anh TÙng có đàn pit con rất tuyệt. Chúc mừng anh TungKon có em Socola bụ bẫm,nổi bật nhất đàn ^^