• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
update ảnh đi anh, thừa thì cho em 1 con nhớ...ha ha ha
Dx

anh Tùng xem póts ảnh mới của mấy em nó lên nhe em dạo lày. Bận quá không cập nhật được nhưng tư bi giờ thì ole rôi ảnh sem xét yêu cầu của em đi nhé

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
đàn cún đep quá anh tùng à phát triên lại đều nữa cố gắng mà chăm sóc chúng cho tốt nhé !!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đàn cún trộm vía ăn uống tốt lắm em ah, con BUN ngoan và chăm đàn con khá tốt. Thanks em đã động viên anh.!!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Đàn cún trộm vía ăn uống tốt lắm em ah, con BUN ngoan và chăm đàn con khá tốt. Thanks em đã động viên anh.!!!
vậy thì còn gì bằng nữa hả ảnh lớn lên bọn cún lày sẽ làm lên sóng gió đây !!!

_DIAMOND_1984

vậy thì còn gì bằng nữa hả ảnh lớn lên bọn cún lày sẽ làm lên sóng gió đây !!!
Hê hê hê..... anh cũng đang cố gắng hết sức rồi mà, mơ ước của anh còn nhiều và mênh mông lắm , sắp tới anh có tin vui đấy, anh sẽ bật mí cho anh em sau nhé....hy vọng sắp tới đây sẽ còn có nhiều cơn mưa PIT nữa để thoả lòng đam mê:-bd

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
tin vui gì thế anh liên quan đến chó hay là tin vui của người đấy????

_DIAMOND_1984

khó nói lắm em ơi, anh tiết lộ mỗi cho Liêm hitle rồi đây.....bí mật bí mật :D:D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
khó nói lắm em ơi, anh tiết lộ mỗi cho Liêm hitle rồi đây.....bí mật bí mật :D:D
anh Tùng có vẻ thiên vị quá nha có bi mật mà lai tiết lộ cho mỗi ông liêm hitle mà lại không cho em biết là sao chắc là có liên quan đến QN hả????

_DIAMOND_1984

Không phải liên quan đến QN mà cũng không phải là anh lấy vợ đâu nhé. Tin vui của Bản thân anh thôi...Chú cứ đoán đi :D:D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
vậy thì em bó tay bó cả chân rồi đoán thế nao được chứ bí mật của em anh có đoán được không hả ????

_DIAMOND_1984

Thôi vậy cứ im lặng hồi hộp chờ đợi em nhé.....kiểu gì anh em QN, HP chả phải hội ngộ chia vui cùng với anh, sắp tới hoàn thiện xong anh sẽ thông báo :D

my_lucky

Active Member
Nghe cái vụ " hội ngộ chia vui cùng... " , " đợi hoàn thiện xong " ???? không phải đám cưới mà lại hội ngộ cùng chia vui ??? không xây trại mà lại nói là đợi hoàn thiện xong thì === " ai cũng hiểu chỉ....vài người chưa hiểu !" ka ka

_DIAMOND_1984

Nghe cái vụ " hội ngộ chia vui cùng... " , " đợi hoàn thiện xong " ???? không phải đám cưới mà lại hội ngộ cùng chia vui ??? không xây trại mà lại nói là đợi hoàn thiện xong thì === " ai cũng hiểu chỉ....vài người chưa hiểu !" ka ka
Anh Việt Anh đoán gần đúng rồi đấy.... thôi mọi người cứ im lặng chờ đợi nhé. Có gì mình sẽ thông báo:thingking:

my_lucky

Active Member
hôm qua mưa to rồi, chắc ngày kia có nắng đẹp.Tùng xem thế nào rồi cho các cháu nó ra tắm nắng là vừa.Vừa khỏe vừa đẹp mà anh em lại có vài kiểu ảnh để theo dõi và chiêm ngưỡng........hay đấy chứ???

_DIAMOND_1984

Vâng em cũng muốn lắm nhưng khổ nỗi cũng khó chụp lắm anh ah, chả bé nào chụi nằm yên.Thôi để em cố gắng.Thân

granpit

em cũng là 1 fan của pitt nè nhìn đàn nhóc đã thật,chúc bác chủ và đàn nhóc khoẻ mạnh hạnh phúc