• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Pitbull Con Nhà Diamond 2 Ngày Tuổi

trangphuong

Active Member
bác trangphuong là hơi bị tham đấy nhé. Máu mê thì cũng phải vừa vừa thôi chứ. e đặt gạch một cháu trai tây đen rồi đấy. đừng bác nào mộng mơ gì:D:D:D.tùng pm cho phát để chứng thực nào:D
Tham gì đâu bạn, tham, hận, si là những điều kiêng cữ mà, ngày đầu thấy bạn cũng có một em pit hay sao ấy nhể? Bây giờ lại tái chiến với piy à?
Tóm lại là các bác muốn kiếm trác thì e cũng muốn kiếm trác. các bác phải nhường e trước tiên vì e này là chó TQ. e thì lại đến từ China, nên các bác phải nhường e chén trước hơhơhơ:)):)):)):)):)):)):)):)):))
Sao các bác lại tiền chủ hậu khách thể nhỉ, pit đẹp thì phải san sẻ chia đều ra cho anh em khắp nơi, pit sấu thì các bác để lại dùng ka..ka..mà đàn này lại toàn pit đẹp.
Vậy cứ thế nhé, thế là anh khắp nơi có cơ hội rồi, chủ nhà HP nhường pit đẹp đó..ka..ka...

liemhitle

Member
hê hê chúng nó lớn trông thấy em nhỉ , cố gắng nhé khi nào ngửi thấy mùi là anh ém quân trước nhà chú ngay :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em cuối nằm sát kheo sau nhìn giống em của anh thế nhỉ?
Vâng đúng rồi đấy ah, 2 em socôlate nằm cạnh 2 em đen đấy ah, anh thấy đàn cún có trộm vía không anh??? ăn tốt lắm , thành ra em cũng nhàn hơn ạh.....hì hì hì

_DIAMOND_1984

hê hê chúng nó lớn trông thấy em nhỉ , cố gắng nhé khi nào ngửi thấy mùi là anh ém quân trước nhà chú ngay :D
úi úi anh ém quân ở trước cửa nhà em mà em không có ở nhà thì con BUN nó ngửi thấy hơi lạ nó ra khợp anh đấy, chạy không kịp đâu....~~~~~~~:D:D:D:D:D

anh Tùng lạ nhỉ!! Thiên vị Hải Phòng quá. Em cũng hỏi đặt gạch 1 nhóc về nuôi mà anh chẳng chịu hồi âm gì. Buồn quá

_DIAMOND_1984

chúc mừng anh Tùng có đàn chó đẹp, chăm chúng béo tròn mũm mĩm nha anh:-bd
Chăm cho đàn cún con béo tròn mũm mĩm thì chủ của nó gầy dạc đi rồi em ơi:D:D Chăm cún con tuy có mệt nhưng anh cảm thấy vui, anh đang rất cố gắng,cảm ơn em nhiều nhé.....hì hì

HUY_X135

Member
Chăm cho đàn cún con béo tròn mũm mĩm thì chủ của nó gầy dạc đi rồi em ơi:D:D Chăm cún con tuy có mệt nhưng anh cảm thấy vui, anh đang rất cố gắng,cảm ơn em nhiều nhé.....hì hì
Vậy để anh chăm cả cho em đỡ mệt em à. Cái kèo hôm qua vẫn còn giá trị.:))

_DIAMOND_1984

Vậy để anh chăm cả cho em đỡ mệt em à. Cái kèo hôm qua vẫn còn giá trị.:))
Mệt thì mệt rồi ,mà dạc người cũng dạc rồi ông anh ơi, thôi để chiều sang quán anh uống thêm mấy chai bia nữa quyết định vẫn chưa muộn mà ..:)):)):))

HUY_X135

Member
Mệt thì mệt rồi ,mà dạc người cũng dạc rồi ông anh ơi, thôi để chiều sang quán anh uống thêm mấy chai bia nữa quyết định vẫn chưa muộn mà ..:)):)):))
Chú thì giỏi lắm là sau 1 két là sẽ quyết định được thôi.=))

TungKon

Member
đàn pitbull nhà anh tùng có vẻ gây sốt diễn đàn đấy,nhớ những gjf anh em mình nói nhé,hehe.

liemhitle

Member
sốt gì mà sốt , có chó đẻ mà ko bán rẻ cho anh em thì là ko tốt đâu em à , mà bán đắt quá thì ế chổng mông lên ko ai thèm vào đọc nữa đâu =))

nom 2 ngày tuổi mà đứa nào đứa nấy tròn trĩnh rất kháu...anh chăm sóc tốt cho bọn trẻ và mẹ bọn trẻ nhé ,chụp thêm ảnh để những người ở xa đc chiêm ngưỡng ạh :)!
Xin làm quen ạ !

cocker.fan

Active Member
Anh Tùng ơi,chủ nhật này anh có rảnh không? cho em đến xem đàn cún nhé! em rủ thêm thằng bạn em đi cùng nhé,nó thích chó chọi lắm! :D đàn cún đẹp và chóng lớn quá anh nhỉ? :-bd

_DIAMOND_1984

Nhất trí thôi, có đến em đến tầm trưa em nhé,sớm anh còn ngủ chưa dậy được đâu em ơi~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

trangphuong

Active Member
Cập nhập tin tức đi em ơi, mấy cháu ok chứ, cân nặng đã kiểm tra chưa?
Mà cho thêm vài kiểu cận cảnh mấy baby đi em?