• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn cún GSD 50 ngày tuổi a/e đánh giá giùm

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Bố văng nhà,mình chăm đàn cún.Hôm nay được 50 ngày nặng 7.3kg có bé lắm không? mong a/e chỉ giúp không ba ba lại nói không biết chăm thì khổ mình lắm.vì bố sắp về rồi

King of bulls

Vietpet sponsor
chưa 2 tháng mà hơn 7 kg, super man. Bạn chăm có lẽ còn tốt hơn ba bạn nữa đó.
Chúc đàn nhóc mau ăn chóng lớn nha.

Thân chào,

emily_vn

Member
Mình ko tin 4 chú chó kia có thể nặng 7kg/chú. 1 tháng rưỡi nặng 7.5 kg thì ko tưởng.

phamcpc

Member
Chúc mừng bác Phố Bưởi nhé! Mong đàn cún sẽ xứng tầm với những gì bác đã dành cho

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Mình ko tin 4 chú chó kia có thể nặng 7kg/chú. 1 tháng rưỡi nặng 7.5 kg thì ko tưởng.
ảnh chụp lúc đó mới 40 ngày tuổi,con bây giờ 50 ngày rồi ,nếu bạn không tin hãy qua ngắm xem sao
.Mình đánh cuộc đấy.nếu dưới 1 lạng tớ để cho ban con của tớ giá bằng 1/2

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
.......Nhìn yêu không trông rất ngộ...
Hôm qua ba ba nói hhom nay các chú mới mở topic ra mình gửi vài con cún yêu yêu cho ...........ngắm tý nhé

phamcpc

Member
Dưới 1 lạng bác để cho e nhé! E đang tính chờ bác hở cơ ra đây! Chúc cún lớn nhanh! Mong tâm huyết của bác sẽ trở thành niềm tin để ae phát triển GSD!!

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Em qua anh uống rượu và kiểm tra xem, nếu sai xin biếu 1 em đấy .Mà sẽ là em cái đấy .còn đúng anh xin chú uống hết 2 bát rượu thì mới đưọec về( nhưng yêu cầu khi đi phải đem theo cân tiểu ly nhé ) để đảm bảo độ chính xác cao nhất .Anh cũng chỉ mong sao tâm chung tâm huyết cho bọn cún con nầy khỏe mạnh khẳng định là của made in Việt Nam thôi.

xazchetbad

cậu mua dàn cún đó ơ đâu vậy? tôi thấy thật đáng yêu, tôi thấy có trại PDF ở hà nội phải ko????

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
cậu mua dàn cún đó ơ đâu vậy? tôi thấy thật đáng yêu, tôi thấy có trại PDF ở hà nội phải ko????
Đàn cún này do chó nhà em sinh ra không mua o đâu cả cháu gái pots lên là để cháu hoc tập kinh nghiêm chăm cún cưng xem đủ tiêu chuẩn không .và mong sự đóng góp ý kiến của các bậc tiền bối đi trước

my_lucky

Active Member
Chào chú Tú! nếu như mắt cháu nhìn thì cũng không thể tin nổi đàn cún này lại hơn 7kg nhưng dù sao cháu cũng xin khẳng định về uy tín của chú, hi vọng chú cháu mình có ngày giáp mặt.Thân!

Chào NNG CN (cái này anh tự dịch nhé)... Có đàn chó rồi, khao anh em đi chứ bác... KHông biết bao giờ em mới có đàn chó như của bác để anh em được chúc mừng và có chó con nuôi.
Chủ nhật bác nhé...

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Bố văng nhà,mình chăm đàn cún.Hôm nay được 50 ngày nặng 7.3kg có bé lắm không? mong a/e chỉ giúp không ba ba lại nói không biết chăm thì khổ mình lắm.vì bố sắp về rồi

GSD con đàn 4-6 con có trọng lượng vậy là chuẩn đấy. Mẫu bộ máng ăn chó con của bạn đáng để anh em nuôi chó sinh sản học tập ! Nhưng với chất liệu inox trên có nhẹ quá dễ bị chó mẹ, chó khác hoặc chính chó con hất đổ không bạn ?

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chào NNG CN (cái này anh tự dịch nhé)... Có đàn chó rồi, khao anh em đi chứ bác... KHông biết bao giờ em mới có đàn chó như của bác để anh em được chúc mừng và có chó con nuôi.
Chủ nhật bác nhé...
Ok.CN mời chú đến ngắm cún con giao lưu học hỏi kinh nghiệm và thưởng thức RƯỢU nằm ĐẤT nhâm nhi lát khế quê hương

Tuấntú CV

Vietpet sponsor

GSD con đàn 4-6 con có trọng lượng vậy là chuẩn đấy. Mẫu bộ máng ăn chó con của bạn đáng để anh em nuôi chó sinh sản học tập ! Nhưng với chất liệu inox trên có nhẹ quá dễ bị chó mẹ, chó khác hoặc chính chó con hất đổ không bạn ?
Cảm ơn lời chỉ giẫn của bác Báu! Khung inox rất ook chúng ăn ngoan và không tranh nhau,mẹ cũng không tranh vào được,em cũng đã thử xem chúng khỏe đến đâu nhưng mãi chăng hất đổ nổi buồn quá.......có vẻ chúng còn hơi yếu BS nhỉ.Rảnh bác qua em chơi .học bác chút hoạch định về GSD.trần tuấn Tú

thanhnhut

Member
nhìn hình thì mình cũng ko nghĩ 1 em đến 7.3kg dc,cún nhà mình 2 tháng 7 ngày mà có 8.5kg thôi ah,vậy có nhỏ quá ko??
hình em nó lúc 2 tháng

còn đây 2 tháng 4 ngày

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Không nhỏ quá đâu bạn ạ.trông rất khỏe và rắn rỏi.đôi chân được vận đông lên rất tròn. hy vọng bạn tiếp tục chăm sóc nó cho phát triển toàn diện.thời điểm này rất quan trong cho sự phat triển của đôi tai.

nguyenhieuv3

Một em GSD bắt ở nhà anh Tú Bưởi đây .Cả nhà ơi em này được 3 tháng 6 ngày nặng 14.3kg.Nhất trai làng anh công tử đang mọc răng.Cắn phá lung tung, không còn đôi dép nào nguyên vẹn, Bonsai của chồng đi đứt đôi cây, mời anh chị em ngó qua.