• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Bully Mới Sinh Của Thienbao Bully Kennel

atula

Active Member
Các bé ăn gì mà bụng em nào cũng tròn thế anh ?Bầy cún đẹp quá chúc mừng anh .

LION_2009

Active Member
Các bé ăn gì mà bụng em nào cũng tròn thế anh ?Bầy cún đẹp quá chúc mừng anh .
Mấy bé nhà anh cho ăn dặm thêm rồi . Đàn cún nhà em còn bé nào không bully thấy phát triển chóng mặt

atula

Active Member
Mấy bé nhà anh cho ăn dặm thêm rồi . Đàn cún nhà em còn bé nào không bully thấy phát triển chóng mặt
Người ta đặt hết rồi anh à còn đàn nhà anh thế nào ?Đúng là buly phát triển nhanh chóng mặt càng chơi càng mê .Mấy tháng nữa em sắm thêm bé cái thiệt khủng để cho BOY phang nữa .

LION_2009

Active Member
ter

Người ta đặt hết rồi anh à còn đàn nhà anh thế nào ?Đúng là buly phát triển nhanh chóng mặt càng chơi càng mê .Mấy tháng nữa em sắm thêm bé cái thiệt khủng để cho BOY phang nữa .
\
Em đã dự định bắt bé nào chưa ? Anh thấy đàn mới của anh Sơn nhìn thấy đẹp có mấy bé cái rất ấn tượng . Hay làm bé mũi đỏ nhỉ ?

kiensg

Member
bully

Đàn bully đẹp bao nhiêu ngày thì cho chúng về nhà mới anh ơi ?

kiensg

Member
bully

Đàn cún trên 50 ngày tuổi anh cho về nhà mới .
Anh chọn cho em 1 bé cái đẹp tầm 2,5 tháng tuổi . Anh cứ chọn kỹ còn nào đẹp gửi hình vào địa chỉ mail của em tiền bạc bao nhiêu không quan trọng .
Cảm ơn anh

Mun73

Member
ha há hà ha~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ^_^ Đồng chí em Thắng lion hảiphòng bây giờ chơi cả chiến thuật lật cánh đánh đầu, tung hứng cái kiểu anh thổi kèn em khen suớng thế này nữa cơ à ???? ^ _^ Lion 2009 HP cứ online là Kiênsg cũng online rồi tung hứng cho nhau rồi lại cũng nhau tắt đèn đi ngủ ......hahaha

LION_2009

Active Member
fgr

Anh chọn cho em 1 bé cái đẹp tầm 2,5 tháng tuổi . Anh cứ chọn kỹ còn nào đẹp gửi hình vào địa chỉ mail của em tiền bạc bao nhiêu không quan trọng .
Cảm ơn anh

OK coi như đã nhận bê tông của em anh đang lựa chọn . Tính chọn bé có kẻ ở mũi em xem có thích không ? Trả lời anh nhé !
Nếu cần thêm ảnh anh sẽ gửi Mail cho em .

Thấy hay hay vui quá !

tuanphuthai

Active Member
Chúc mừng bác chủ có đàn bully nhìn rất đẹp. Mấy con chó con dễ thương quá. Xin Down ít ảnh của bác về làm cái DVD ca nhạc cho trẻ con ở nhà xem cho thêm tình cảm với vật nuôi nhé.

LION_2009

Active Member
rt3e4t

Cảm ơn bạn đã ghé thăm ảnh đàn cún bạn muốn lấy hay làm gì tùy bạn .

kiensg

Member
bully

Đàn dog lớn lên từng ngày nhìn rất yêu ,Chăm cận thận nha bác chủ

HieuHp

Member
Nhìn bọn chó con này sao mà thích thế không biết, thích nhất là cái dáng vẻ mũm mĩm và màu lông tro của nó.
Nếu bọn nhỏ này trưởng thành cũng chỉ như con chihuahua thì thích biết mấy :D
Em không nuôi được chó lớn, up giúp anh vì có bầy chó đẹp :)

bầy cún đẹp quá, e cũng đang mê bọn này lắm. Nhưng chưa biết rõ bọn này nên chưa thể rước e nó về nuôi. Sao trong VP trong phần các giống chó thế giới k thấy bọn bully này nhỉ. Ae nào biết web nào giới thiệu về bọn này chỉ e với, như đặc điểm như sao, trọng lượng khi trưởng thành... (web tiếng việt nha ae). Thanks nhiều