• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đau đầu lắm rồi. tặng mèo xù.

258258

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ỪM tùy thôi, chúng mày muốn nghĩ thế nào thì nghĩ. t đang học ở trên đường Hoàng Quốc Việt. thích thì gọi điên gặp trực tiếp nhé.
oai zà cái này người ta gọi là cùn
close topic này thui

prunus_mume

Member
ỪM tùy thôi, chúng mày muốn nghĩ thế nào thì nghĩ. t đang học ở trên đường Hoàng Quốc Việt. thích thì gọi điên gặp trực tiếp nhé.
:)| em có bị làm sao không? Em nghĩ em là ai mà mọi người phải gặp em thế? Ngôi sao à?

hanhjen

Member
bên 4rum YTC, em Đô bạn bảo đã tặng rồi mà. Sao bên này bạn lại nói là còn em Đô ??

prunus_mume

Member
HAHAHA, tỏ vẻ ta đây hơn người ư. Tự xem xét lại bản thân xem có hơn đc ai cái gì không rồi hẵng nói.:)) Khổ thân mấy nhóc quá.8->8->
;;) Có, chị chưa từng lừa đảo ai, cũng chưa từng bị ai ném đá là lừa đảo nọ kia hết :D
Hay là tỏ vẻ giống em nhỉ : Thích gặp à :D 87 Nguyễn Chí Thanh tiếp hàng ngày từ 10h sáng đến 4h chiều nhé, trừ thứ 7 chủ nhật XD

Xin lỗi chị không phải loại thích đá xoáy nhưng đừng láo với chị :D

Thích cãi nhau PM :D Luôn sẵn sàng tiếp :)

toysdog

Member
Ranh con ! Mày đưa số điện thoại đây , tao sẵn sàng gặp , tao trả quan tâm mày buôn bán thế nào , như thế nào thì vận vào người mày , nhưng trẻ con ăn nói biết trên dưới ĐỪNG CÓ HỖN , ăn ĐÁ VÀO MẶT đấy cưng ạ !!