• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn cún ... "một bề"

Các bạn thân mến!
Xin giới thiệu với các bạn lứa cún „một bề“ sinh ngày 16.05.2011.
Tôi gọi „một bề“ bởi lứa này được 8 con mà tất cả đều … „đái ngồi“ :))
Chó bố là Sirio vom Rauhtal, V24 BSZS 2010, chó mẹ là Höchsmanns Orfe.
Sau đây là vài hình ảnh của cặp bố mẹ và đàn con

Chó bố Sirio vom Rauhtal:

Chó mẹ Höchsmanns Orfe:

Giấy "đăng ký kết hôn"

Đàn con mới sinh:

toydog

Member
wow,chúc mừng anh,chó bố very cool !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

WOLF-BROS

Member
người ta tam nữ bất bần đây nhà chú nguyên bộ tám nữ mới kinh chứ, ka ka lần này cửa chọn của cháu rộng mở rồi :D

Các bạn thân mến!
Xin giới thiệu với các bạn lứa cún „một bề“ sinh ngày 16.05.2011.
Tôi gọi „một bề“ bởi lứa này được 8 con mà tất cả đều … „đái ngồi“ :))
Chó bố là Sirio vom Rauhtal, V24 BSZS 2010, chó mẹ là Höchsmanns Orfe.
Sau đây là vài hình ảnh của cặp bố mẹ và đàn con

Chó bố Sirio vom Rauhtal:

Chó mẹ Höchsmanns Orfe:

Giấy "đăng ký kết hôn"

Đàn con mới sinh:

Ảnh đàn cún chụp hôm 1 tuần tuổi:

Còn đây là ảnh chụp bọn cún lúc 2 tuần tuổi (người nhà quê chụp nên ảnh nhìn cũng rất ... nhà quê :)) )

dung_bth

Member
Trời, nhìn mấy em nó dễ thương quá xá, chúc mừng gia chủ nhé, các bạn lại có thêm nhiều nguồn sinh sản mới cho GSD này rồi hen.

Không biết bác Chủ còn mang giường gấp nằm cạnh trông đàn cún không???Thật là một niềm đam mê GSD mãnh liệt!Chúc mừng Gia Chủ!Chúc các Bé hay ăn chóng lớn!

Không biết bác Chủ còn mang giường gấp nằm cạnh trông đàn cún không???Thật là một niềm đam mê GSD mãnh liệt!Chúc mừng Gia Chủ!Chúc các Bé hay ăn chóng lớn!
Ủa, sao biết hay vậy ta ?:)) Xin cám ơn "dầu nhớt" nhé he he he

yêu quá!
Lúc nào bác có ý tìm chủ mới cho các bé thì nhớ thông tin cho bà con nha!!
Bây giờ thì chỉ biết nói chúc mừng bác! Khâm phục bác!
Chúc các bé hay ăn, chóng nhớn và được chăm sóc thật tốt!!

kanguru

Member
Đàn này quá ổn rồi nhưng đề nghị bác chủ chỉ dùng 1 topic để tiết kiệm tài nguyên trên diễn đàn và AE giao lưu liền mạch nhé !Thế nào mà bác lại quyên topic lứa cún của V24 rồi là sao ? phạt bác chầu gì bây giờ ? he he

Đàn này quá ổn rồi nhưng đề nghị bác chủ chỉ dùng 1 topic để tiết kiệm tài nguyên trên diễn đàn và AE giao lưu liền mạch nhé !Thế nào mà bác lại quyên topic lứa cún của V24 rồi là sao ? phạt bác chầu gì bây giờ ? he he
Sory anh em và các Mod nhé! Khổ thế, chưa già mà đã lẫn rồi:((. Mình cũng vừa phát hiện ra hôm qua khi định đưa thêm mấy đường Link con chó xám, khi ấy mới klick vào Nick của mình để tìm những chủ đề của mình đã lập trước kia mới thấy là đã có bài về đàn nay rồi hic hic. Nhưng bi giờ không xoá được có lẽ phải nhờ Mod xử lý dùm vụ này.

gsdboy

Nhìn đàn cún phê quá Anh có thể PM cho Em giá một chú cún đực được không ạ. 01658666669

kanguru

Member
Nhìn đàn cún phê quá Anh có thể PM cho Em giá một chú cún đực được không ạ. 01658666669
Cún đực thì bạn có trả đến 50 củ cũng không bán vì đàn này....... không có ( một bề nhưng chúng nó đái ngồi cả )

WOLF-BROS

Member
chó còn nhỏ mà màu lên khá đậm và nhìn ảnh bác cuongtb chụp đã thấy ben kheo khá ổn, gãi đúng chỗ ngứa của dân chơi GSD ở vn rồi nhé :D

bác chủ xem xét lại chó bố mẹ thế nào mà đẻ 1 đàn 1 bề thế này thì..... hehe.. rất đặc biệt và em nghĩ là no.1 đấy.. :cool::cool:

T

Thuan_HD

Guest
bác chủ cho em xin cái giá với, ngày nào thì xuất chuồng ah
Bạn gọi cho số 09 04 16 04 76 nhé, đàn này đẻ giữa tháng 5, giũa tháng 7 là xuất được!