• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Độn cằm hô xương hàm trên thì làm thế nào

Câu hỏi:

Chào mọi người, em không được tự tin vào ngoại hình của mình vì lí do là em bị hô. Vì muốn cải thiện điều này nên em quyết định đi niềng răng, nhưng khi khám thì phát hiện ra rằng em bị hô là do hàm trên phát triển quá mức nên bác sĩ nói niềng răng không thể khắc phục được. Mọi người cho em hỏi, hô xương hàm trên thì làm thế nào để cải thiện ạ?

(Vân Như – Long An)
Trả lời:
Chào bạo Vân Như!
Cám ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi “hô xương hàm trên thì làm thế nào để cải thiện” đến hộp thư tư vấn của Thẩm mỹ viện JW Hàn Quốc, chúng tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Hô xương hàm trên là một vấn đề thường của người châu Á nói chung và Việt Nam nói riêng do cấu trúc xương hàm có xương hướng phát triển và đưa ra phái trước quá mức.

Khuyết điểm này không chỉ ảnh hưởng đến ngoại hình của bạn mà về lâu về dài sẽ gây nên các bệnh về tiêu hóa như đau dạ dày, viêm đường ruột, v.v… do tình trạng hai hàm trên dưới không khớp nhau.
Giải pháp duy nhất dành cho trường hợp hô xương hàm trên là phương pháp phẫu thuật hàm hô – kỹ thuật đẩy lùi xương hàm trên về phía sau để khắc phục khuyết điểm hô do hàm, mang lại cho các bạn gái nụ cười xinh tươi, tự tin và gương mặt cân đối, hài hòa.
Đây là một thủ thuật khá đơn giản, nhanh chóng và hiệu quả vĩnh viễn, cũng không đau, không sẹo và không để lại biến chứng nào sau phẫu thuật, đây là một giải pháp làm đẹp tối ưu mà không có bất kì phương pháp nào có thể thay thế được.

Tuy nhiên, để bạn có thể làm đẹp một cách an toàn tuyệt đối thì việc lựa chọn môt trung tâm thẩm mỹ uy tín và có chất lượng là điều quan trọng nhất.
Vinh dự là đơn vị chi nhánh duy nhất của bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn, Thẩm mỹ viện Hàn Quốc JW đang là thương hiệu làm đẹp uy tín hàng đầu tại Việt Nam, sở hữu những công nghệ thẩm mỹ tiên tiến nhất hiện nay như nâng mũi s line, gọt mặt v line, độn cằm, phẫu thuật hô móm, v.v… với sự chuyển giao 100% kỹ thuật từ Hàn Quốc đảm bảo mang đến cho bạn vẻ đẹp hoàn hảo như mong đợi.

Bạn có thể xem thêm cắt mi mắt