• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đẹp trai nhứt vietpet!

Thằng đực này vượt 85 cây số từ THCM về Bến Tre làm công tử miệt vườn dưới này.(của chị Jolie_le tặng)
Vòng 1 : 10 cm
Vòng 2 : 12 cm
Vòng 3 : 14 cm
(nói xạo thôi chứ em không có đo hí hí).
Cảm ơn chị jolie rất nhiều vì đã tặng em 1 em mèo rất rất rất là nghe lời và hiểu tiếng người!...đẹp trai nữa chứ,thằng này thích nhứt là khi người ta gải ti nó hí hí

>>>>>Mời gọi

moceva

Member
nhìn công nhận là đep .nhưng phải bỏ hết cái xấu của chú mèo này đi thì mới còn toàn chỗ đẹp.đep trai mà tai bẩn bẩn nhìn mất vệ sinh quá
.
Nó đẹp trai đó chứ bạn, nhưng tai bẩn đâu phải tại nó, tại chủ nó chứ bộ... hehe... :D

Cún Mèo

Member
Nhờ mod close topic dùm em!đội ơn mod:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Khổ thân bạn Cá Mặt Ngu chưa kìa!!!!

Lên khoe ảnh mèo lại bị các bạn chê ỏng eo vì cái tai mèo cưng bị bẩn... Việc này quá đơn giản, Cá chỉ cần lau sạch tai, rồi up ảnh khác là được thôi mà.

Các bạn nên hòa nhã hơn, và nói năng nhẹ nhàng hơn trong các trường hợp không lấy gì làm cá biệt nhé.

Gửi các bạn link này:

http://www.youtube.com/pydvietnam#p/f/13/1j6YA03hm4k

Để các bạn biết rằng lời nói cay nghiệt làm người khác đau đến mức nào.

Cảm ơn chị cún mèo đã thông cảm,do em đi học ở Sài Gòn lâu lâu mới về thăm nó nên không có điều kiện chăm sóc nhiều.Có khi ôm nó định lau nó cắn em 1 cái máu chảy te tua!hic:(:(:(:(:(

Phu Dung

Moderator
Nhờ mod close topic dùm em!đội ơn mod:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Bạn Cá không cần phải mặc cảm. Đối với người nuôi mèo, con mèo của mình luôn là số 1. 6 con mèo của mình cũng thế, chỉ có con Tí Chuột và con Mít là còn dễ coi chút còn mấy con kia đều rất tầm thường, thậm chí là rất xấu xí, thế mà mình vẫn yêu chúng nó, đứa nào cũng là số 1, cũng là độc nhất vô nhị cả. Chỉ có đôi khi là mình khen Tí Chuột là nó đẹp trai nhất nhà thôi :D

Vipz.14

Member
Không có sao đâu mà bạn. Để tự tin tuyên bố được câu "Đẹp trai nhứt Vietpet" bạn hẳn phải rất yêu quý nó. Trong mắt người chủ thì chó mèo của mình luôn là nhất. Mình không chỉ là chủ nó, thậm chí còn tự vứt đi cái danh hiệu làm "chủ" để chuyển sang làm anh chị, làm bố mẹ, làm ông bà của các bé ý, đơn giản vì các bé dễ thương và chưa bao giờ bản thân mình thấy có bé nào còn dễ thương hơn vậy được. Mèo nhà bạn có cái mắt to lắm nè (đặc điểm mình rất thích ở nhiều bé mèo), trông lanh lợi và nghịch ngợm, hẳn phải nghịch như quỷ sứ. Mũi hồng không biết có ăn vụng không nhỉ? Mèo mình lần nào cũng nuôi phải bé mũi nhọ, toàn ăn vụng thôi, dạy mãi các em ứ thèm chừa, thôi mặc kệ, cứ đậy kín đi vậy =)) Bạn chỉ cần bớt chút thời gian lau tai và mũi cho bé sáng sủa hơn, có khi lại thành đẹp trai nhất ... Việt Nam chứ bộ =))=))=))

Trời,em cảm ơn các anh chị nhiều lắm do em không có ở nhà thường mà chăm sóc em nó.

Em nó rất biết nghe tiếng người và nghe lời.Em sẽ tranh thủ thời gian nghỉ tết tây ở nhà chăm em nó và post những tấm ảnh mới lên cho mọi người xem nhé!cảm ơn chị PhuDung và bạn Vip.. nhiều lắm lắm!

Em xin đícnh chính thêm là : KHÔNG PHẢI MÈO CỦA EM ĂN TRÚNG THUỐC CHUỘT MÀ XÙI BỌT MÉP HAY CHẢY DÃI ĐÂU MÀ LÀ DO NÓ MỚI UỐNG NƯỚC XONG MIỆNG CÒN DÍNH ĐẦY Nước ĐÃ CHẠY VÔ PHÒNG EM CHƠI ! mặc dù lâu lâu ngủ em nó còn chảy nước dãi và ngáy o o nữa...!^^

Vipz.14

Member
Cá mặt ngu khách sáo quá :) Không phải cảm ơn đâu :) Khen thôi mà =)) Mèo nhà bạn ăn vụng gì mà lại ăn vụng nước =))

Chúc cho bé mèo ngày một đẹp trai hơn, hơn và hơn hơn hơn nữa =))

~!~ Vipz.14

P/s.

pic dau ngua? bung. nhin` de^u? qua' co*, lai. con` cai' tay gio* le^n nua~ chu', xinh ko chiu. dc >"<
nhug con nay` mat' xanh kieu? j y' so*. qua'
Tiếng Việt của bạn từ đâu vào đây thế? Không xem nội quy nữa. Nghĩ gì mà viết như vậy.

HChuong

Member
Bé nhóc nhà Cá Mặt Ngu dễ thương quá! Trông mặt rất là tinh khôn và lanh lợi. Nó giỏi thế! hiểu tiếng người và biết nghe lời nữa à? Đúng là con nít, uống nước gì mà ướt cả cằm :)) Chúc mừng em, chị thấy bé này rất là đặc biệt đó!

Mong những hình ảnh mới của cậu bé "Đẹp trai nhứt Vietpet".

Oh,em cảm ơn chị và các bạn nhiều lắm,nhóc nhà em biết tên nó,kêu lại là chạy lại,kêu đi là đi,kêu nín là nín kêu xuống là xuống.....rất chi là kì lạ!

hoapt

Member
e mèo này xinh mà :X mèo nhà mình nuôi lúc nào chả xinh nhất quả đất :X