• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đặc tính giống chó Phú Quốc !

DAMME PQ

xin chào mọi ng em là thành viên mới và cũng vừa tuyển dc 2 e 1 pq và 1 xoáy thái, em pq thì ngoan co e thái mới có 1tháng 10 ngày nhưng hổn quá híc em đáng nó mỗi khi tè bậy là sực lại e liền, mọi ng chĩ cách e trị nó với, em xin lổi chủ topic, sẳn dịp cho e hỏi, e tính lai giữa pq và xoáy thái có ổn kg vậy ? 1 e màu đen 4 chân vàng, thái vàng lữa, híc e còn ngu ngơ xin các bác chĩ giáo

chiennk

Member
Nick là DAMME PQ mà bạn lại hỏi câu cho lai PQ - Thái được không à? Mình ở Hà Nội đang rất muốn tìm 1 em Phú Quốc thật thụ nhưng thật là khó, mấy em cho lai thì ở Hà Nội bán đầy bạn ạ.

DAMME PQ

Nick là DAMME PQ mà bạn lại hỏi câu cho lai PQ - Thái được không à? Mình ở Hà Nội đang rất muốn tìm 1 em Phú Quốc thật thụ nhưng thật là khó, mấy em cho lai thì ở Hà Nội bán đầy bạn ạ.
:worried: hic cũng vì đam mê mà mình muốn cho đàn em nó sao này bự con tí nên hỏi ý kiến tham khảo của mọi ng, pq trong nam thì nhiều bạn có điều kiện du nam 1 chuyến rước 1 em:love struck: bé pq nhà mình tuy mới 3 th nhưng khôn kinh, dí bắt chuột khí thế :-bd