• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đại Thiếu Gia Zin ( Dachshund )

Bin_Zin

Member
Đây là vài hình ảnh của Zin nhà mình : màu vàng , Đực
Các anh em xem và cho ý kiến
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bdDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye

NamLee

Member
hihi,màu lông đẹp nhỉ,mắt e này hình như hơi hí hí giống hàn quốc :-bd

Bin_Zin

Member
Có đẹp không . Chó hàng tuyển đấy . Ngoại nhập xịn đấy . Không có lỗi . ;;);;);;)

con đen đằng sau là lai dachshund đúng không bạn......?...nhìn có nét giống dachshund...!

Bin_Zin

Member
Không bạn ạ . Con đen đấy là giống phốc lợn . Giống Dachshund thôi. Chứ không phải đâu

nhìn mặt giang hồ quá..hi..hi chắc quậy lắm đây..bé chắc được cưng lắm nên nhìn mũm mĩm và sạch sẽ ..2 bé cùng dễ thương lắm lắm,chăm sóc tốt nhé.

Bin_Zin

Member
Hehe. Giang hồ không . Người trông đẹp nhỉ . Dáng giang hồ . Cũng bình thường thôi . Được chăm sóc tốt lắm đấy . Thế người mới đẹp thế :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

nhìn bé này ú nhìn dễ thương quá....................được bao nhiu kg vậy bạn.............?

tantulinh

Member
Hehe sao mặt em này nó cứ giống con cáo ấy :D mắt xếch xếch, hơi giống Bi Rain :D :D :D

Bin_Zin

Member
ban. o*i ! ban. co' bit' j` ve^` cho' kho^ng the^' . Dachshund ngoai. nha^p. xin ma` bao? lai . Kho^ng cho*i cho' bao h a` !!!!!!!!!!!!!!!!!1

thuha

trông nó ngộ ( wá ) quá nhưng nhìn thấy yêu chắc vì no nhỏ nhưng nhìn mắt nó hơi buồn

Ngôn ngữ chat, thành viên lưu ý....

boxich90

Member
Chào Bi_zin!!! nhóc này hôm qua di off tè cả lên chân honey của em nè hihih.Bác chăm em nó tốt nhé.Thân chào bác!!!

Nhoc Pooh

Con này trong giống giống con Pooh nhà mình quá, hehe, mà hình như con của bạn to hơn, Pooh nha mình cũng la male, hehehe. 1 tuổi rưỡi thôi