• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đại gia đình nhà meobeou trở lại...

meobeou

Member
Đây là puma và xam ( mèo pháp lông ngắn)

Thông báo với cả nhà e Misa ( mèo anh lông ngắn bén duyên với anh Béo đã cho ra đời 3 bé mèo con 2 đực 1 cái....) . Mạng chậm quá , các em khác mình sẽ ụp sau vậy

meobeou

Member
Và đây là hình ảnh e mít 8 tháng tuổi rùi :

Còn đây là cặp vợ chồng Béo và Misa:

Và kết quả của tình yêu:

Ms Linh

Member
uồi!! Phải công nhận là Việt Nam mình có mấy em nhà anh đúng thật là hiếm có khó tìm đấy!! Mấy em quá đẹp... Chuẩn ko còn j để nói!! Chăm sóc bố mẹ và con cái thật tốt nhé anh chủ!! :D

ruồi bẹp

Active Member
trời ơi mèo đẹp quá anh ạ, nhìn con nào cũng béo tốt khỏe mạnh, công nhận anh nuôi mèo mát tay ghê :D
Mít nhìn mặt cứ như ông cụ non ấy nhỉ :)) em ấy chắc phải 6 cân chứ ko ít

linkya

Member
trời ơi, sao mèo nhà ai mà mập mạp thế không biết
gấp đôi em nhà mình.
tấm ảnh cuối em bên trái đội cái mũ trông dễ thương quá

bling91

Member
Cái ảnh thứ 3 của bé Mit có một em màu vàng đằng sau, em í là em nào đấy ạ?
ước gì mình được ôm Mít 1 lần 8->

Cún Mèo

Member
Anh Hùng ơi, em chúc mừng anh nhé.

Cuối cùng thì anh định biến nhà anh thành trại mèo à?

Mấy đứa bé ở nhà em mỗi ngày một lớn anh ạ, nhưng mèo mẹ thì gầy lắm... Em đang không biết phải làm sao để bồi bổ cho nó đây. Vuốt tay lên lưng nó thấy những mấu xương trồi trồi lên là lo thắt ruột, thương lắm anh ạ.

Bọn mèo con nhà em đang tính trèo qua thành tủ để đi chơi đây... Hôm nay là chính xác chúng nó được 3 tuần rồi. Hàng ngày em vẫn cho ăn thêm sữa đấy.

Em chúc mừng anh ạ.

meobeou

Member
Anh Hùng ơi, em chúc mừng anh nhé.

Cuối cùng thì anh định biến nhà anh thành trại mèo à?

Mấy đứa bé ở nhà em mỗi ngày một lớn anh ạ, nhưng mèo mẹ thì gầy lắm... Em đang không biết phải làm sao để bồi bổ cho nó đây. Vuốt tay lên lưng nó thấy những mấu xương trồi trồi lên là lo thắt ruột, thương lắm anh ạ.

Bọn mèo con nhà em đang tính trèo qua thành tủ để đi chơi đây... Hôm nay là chính xác chúng nó được 3 tuần rồi. Hàng ngày em vẫn cho ăn thêm sữa đấy.

Em chúc mừng anh ạ.
Vừa vào coi hình mèo của Phương, xinh quá mấy hôm nữa a cũng sẽ phải post hình mấy bé lên mới đc, Con mèo Pháp cũng mới đẻ đc 4 em, nhìn 7 con mèo con nằm cạnh nhau buồn cười lăm.....

thuan81

Active Member
mèo nhà anh nhìn thấy mà mê luôn nè!sao mà lại đẹp quá vậy!phải chi nhà gần em chạy qua mới được!:D

ngudaymuon

Active Member

Và kết quả của tình yêu:

Trời ơi, e Mít sao lớn nhanh quá thế, càng lớn càng yêu. mấy e mèo con khi nòa lớn cho e đăng kí một bé đi anh. Thích quá!

boystyleno1

e đang muốn nhận nuôi 1 chú mèo Anh hay lai Anh.nhìn đàn mèo con nhà anh đẹp quá.anh có bán mèo không a?....

meobeou

Member
Cám ơn bạn đã quan tâm. Các bé mèo anh đã có chủ hết rồi bạn ah. Hiện giờ mình còn đàn mèo pháp cũng rất xinh. Rảnh mời bạn qua chơi

/\/\u°/\/\i

Chu choa...mèo nhà bác nhìn lạ và ...mũm mĩm thế! Cho em xin tư vấn cách chăm nuôi làm sao cho mập thế nhé?

venom

Member
Pác và Mèo nhà pác đẹp chẹp chẹp :) .............................................................. ^^ hic

zZĩnz

Member

Và kết quả của tình yêu:
ôi cái cục gì thế naỳ ??? a....a...aaaaaaaaaaaaaaa chết mất ôm thì phê phê phải biết :x:x:x