• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ĐẠI CA nhà em xin kính chào !!!

haigsd

Member
đúng là ngầu thật đấy.Nhất là bức ảnh đầu tiên đấy.Ai nhìn tháy có lẽ cứ tưởng chó của mafia đấy

nhìn thì cứ thấy ớn ớn làm sao đó.....nhưng khi thấy cu cậu ở chung với bé chihuahua thì không thể ngò hiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....như vầy mà dẫn đi dạo thì chắc chỉ có mình mình và chó đi trên đường quá à....hahahahahahaha...

Khủng long

Active Member
ĐẠI CA nhà em đang bước vào tuổi thứ 6 , như vậy nó đã già chưa các bác ?....tại mấy khuỷu gối nó cứ chai sần , em chà cọ hoài mà không hết..các bác có kinh nghiệm chỉ em LÀM CÁCH NÀO CHO HẾT với ạ , em cám ơn ....mai nó lại lấy vợ...bữa nay em tắm rồi chụp hình hắn nè...
HÌNH MỚI CHỤP SÁNG NAY 6/6/08

nab2195

Dịch giả Vietpet
...Đại ca ngồi gốc cây đa... hihihihi :p Đại ca nhà Khủng Long trông hơi bị phong độ đấy >:D< Mà cu cậu 6 tuổi rồi mới đc cô KL cho đi hỏi vợ ah, sợ cha già con cọc ko em ơiiii :p Chúc Đại Ca nhà KL kiếm đc vợ đẹp nhá :)

Về vụ cọ vết chai sần em thử kiếm miếng bọt biển chà cho cu cậu xem, tại chị thấy mấy cô người mẫu hay làm vậy muh hihihihihi

Khủng long

Active Member
Cám ơn chị Na nhiều...bộ người mẫu hay lấy bọt biển chà chai hả chỉ? để em thử cho Đại ca coi sao...Đại ca nhà em lấy nhiều vợ lắm rồi...lần này là lấy thêm....toàn nhà gái đến hỏi không hà...từ chối thì không đành...cho lấy thì sợ nó "cha già ,con cọc ".

Khủng long

Active Member
Những đứa con của Đại ca ...

Đây là hình những đứa con của Đại ca nhà em...chụp lúc lũ nhóc được 45 ngày tuổi.....

ThaoDienQ2

Chào bạn Khủng long,

Mình rất thix boxer, nhất là mấy con như con puppy màu đen trong hình đó. Nếu mà bạn có thể nhượng lại cho mình thì cho mình số điện thoại, minh sẽ gọi cho bạn! Nếu lứa này hết thì mình sẽ chờ lứa sau.

Rất mong hồi âm, xin cám ơn trước!!

Huấn. 0913 103140.

Ấy ấy hậu duệ của đại ca nhà bạn đẹp quá, còn 1 tí nữa thôi là thành boxer đen rồi.Hàng hiếm...hàng hiếm. Bạn cho hỏi em trong hình có nhượng lại kg vậy?