• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ĐẠI CA nhà em xin kính chào !!!

Khủng long

Active Member
Đây là Đại ca nhà em ạ . Đại ca năm nay được 5 tuổi rồi . Con cái nheo nhóc cũng khoảng hai chục đứa.Vậy mà cho đến lúc này vẫn độc thân và lúc nào cũng rất cần vợ . Em gởi lên đây mấy hình của hắn các bác cứ bình luận cho vui nhé .
CHÂN RUNG ĐẠI CA
:D:D:D HƠI MẤT LỊCH SỰ ,XIN LỖI CÁC BÁC
MỚi TẮM XONG

Hê hê, em này trông được quá, em có em boxer cái rất được, nhất là cái mặt rất giống anh này, phải nỗi hơi xa nếu không cũng cho bọn nó lấy nhau rồi!

Ti Bui

Member
Đẹp trai, nhưng loại chó này có hung dữ không vậy bạn ? 5 tuổi mà con cái đẻ lắm thế, nhưng k sao, chó đực mà !

Khủng long

Active Member
Trông ngầu vậy mà hiền khô à bạn ơi...hiện giờ hắn đang chia sẻ cái chuồng với một thằng Chihuhu nhỏ...đó là khu" dành cho nam giới ":D:D:D

trùi boxer nay đe quá hả bạn??mình tuy ko rành về giống này nhưng thấy nó đẹp đấy chứ

Khủng long

Active Member
:D:D:D:D:D.Không biết có đẹp "Chai " không ,nhưng thấy em nào tới cũng mê chàng tít thò lò...

Ti Bui

Member
À, bạn ấy ở trong chuông hả ? Cún "quá cố" của mình ngày trước bé thôi nên cho vô tư loăng quăng trong nhà, anh ấy đẹp trai phong độ quá, chắc ăn nhiều lắm hả? em chihuhu đáng iu hơn, vì nuôi mấy anh đại ca kia, phải "nhà cao cửa rộng" cho mấy anh đó thoải mái tinh thần,vả lại mấy anh đó đắt tiền lắm bạn nhỉ ?Yêu cún bé thui :)

Khủng long

Active Member
À, bạn ấy ở trong chuông hả ? Cún "quá cố" của mình ngày trước bé thôi nên cho vô tư loăng quăng trong nhà, anh ấy đẹp trai phong độ quá, chắc ăn nhiều lắm hả? em chihuhu đáng iu hơn, vì nuôi mấy anh đại ca kia, phải "nhà cao cửa rộng" cho mấy anh đó thoải mái tinh thần,vả lại mấy anh đó đắt tiền lắm bạn nhỉ ?Yêu cún bé thui :)
Cái đó cũng có thể gọi là cái Giường nằm..vì cửa Giường mở ...ra , vô thoải mái.À mà TIBUI ơi !!!mình đã đọc bạn nhiều lần...thương lắm , nhưng bao nhiêu lời an ủi , chia sẻ mất mát của bạn mọi người đã nói hết rồi , mình nói nữa e là sẽ thừa...khi nào nguôi ngoai , bạn tìm một em cún khác về cho vui bạn nhé...mỗi em cún có một tính cách riêng của nó...mình tìm những nét đáng yêu đó để thương nhiều hơn...chào thân.

Khủng long

Active Member
bạn ơi, bạn cắt tai cho em nó ở đâu thế, nhìn ngầu quá
BS Bùi Hồng .Q.6 bạn à...nếu bạn quan tâm mình cho bạn số ĐTDĐ 0903 919 743 bạn liên lạc trực tiếp hỏi, bạn nhé .BS Hồng đã làm thẩm mỹ cho Đại ca nhà mình từ bé...nói chung làm cái gì cũng mát tay...chà tự nhiên mình làm quảng cáo mất rồi...xin lỗi nha .

Khủng long

Active Member
con này làm chó nghiệp vụ được ko vậy bạn ơi . nhìn giữ tợn
Bạn ơi ! theo thiển cận của mình thì giống chó này không hay làm " nghiệp vụ " Vì cái mũi của nó ngắn tủn à...làm sao mà đánh hơi:D:D:D...Mình chỉ thấy có trong phim ( Mình không nhớ tên phim )có con chó giống này đóng chung với diễn viên Tomhand của Mỹ ...ông chủ nó bị giết hại, nó nhớ mặt bọn sát nhân....cuối cùng bọn ác cũng bị trừng trị...hết phim:D:D:D....À bạn đang tính kiếm một thằng K9 hả???

Em là thành viên mới, các Bác cho hỏi ngoài HN có bác sĩ nào xén được tai ko vậy???
Hiện em đang nuôi 1 chú Doberman 4 tháng tuổi. Mong tin các Bác. Thanks

hoan_nc

Member
Anh ơi boxer nhà anh đẹp quá, căt tai hẳn hoi chắc mang bên kia về ah, ah cu cậu cân nặng được bao nhiêu kg hả bác fê quá.

trung2t3c

Active Member
Anh ơi boxer nhà anh đẹp quá, căt tai hẳn hoi chắc mang bên kia về ah, ah cu cậu cân nặng được bao nhiêu kg hả bác fê quá.
thứ 1 ; KhungLong là girl

thứ 2; Đại ca nhà KL thẩm mĩ viện ở Vn chứ ko phải hàng nhâp.Người đã có công tỉa tót cho cậu Boxer là Bs Hồng- Q6

monowar

Member
Con boxer của bác Khủng long nhìn thèm quá chắc dữ lắm bác nhỉ.....Hihi ko biết khi nào mình mới có 1 con như thế

Khủng long

Active Member
thứ 1 ; KhungLong là girl

thứ 2; Đại ca nhà KL thẩm mĩ viện ở Vn chứ ko phải hàng nhâp.Người đã có công tỉa tót cho cậu Boxer là Bs Hồng- Q6
Lâu lâu KL không ghé qua trang này , bữa nay ghé có quá trời khách thăm mà không biết . Cho Kl xin lỗi các bác nhé . Kl cảm ơn bác Trung 2t3c nhiều.Thế mới là "chung một mái nhà" bác nhỉ>:D<>:D<
Con boxer của bác Khủng long nhìn thèm quá chắc dữ lắm bác nhỉ.....Hihi ko biết khi nào mình mới có 1 con như thế
Đại ca nhà mình hiền khô hà bạn .Nhìn thì thích vậy đó .Nhưng nếu bạn quyết định nuôi giống này bạn phải hỏi han thăm dò những người đã từng nuôi rồi hãy mang em về .Nói chung nó thuộc dạng " ăn chậu , uống thùng .ị đống , đái vũng " .Nói tóm lại khi nuôi cún phải có tình thương và lòng đam mê thực sự. Đối với các em Cồng kềnh , to xác này thì tình cảm của mình phải tăng gấp mấy lần .Tại sao ? thì bạn cứ tìm hiểu kỹ rồi hãy quyết định nhé .Chúc ước mơ của bạn mau thành hiện thực .Chào thân .

trung2t3c

Active Member
Nói chung nó thuộc dạng " ăn chậu , uống thùng .ị đống , đái vũng " .Nói tóm lại khi nuôi cún phải có tình thương và lòng đam mê thực sự. Đối với các em Cồng kềnh , to xác này thì tình cảm của mình phải tăng gấp mấy lần .Tại sao ? thì bạn cứ tìm hiểu kỹ rồi hãy quyết định nhé .Chúc ước mơ của bạn mau thành hiện thực .Chào thân .

những lời bác KL nói rất chí lý, nuôi những dòng này mà ko kiên nhẫn thì sớm muộn mình ko từ bỏ thì cũng bị tá động của người thân mà thôi:-bd

:thingking:kết nhất cái cau ăn chạu, uống thùng, ị đống, đái vũng.Cái vụ này ngày nào e chả phải hầu bọn cun nhà em, ko kiên tri thì có nước bịt mũ chạy mất tăm=))

hic hic.... bác ơi... sao mà nó.... đẹp thế :(
tai chú BOXER này khi cắt có phải chống lên không ạ? nhìn ngắn thế chắc cắt không thì cũng đủ dựng nhỉ. mà mấy tháng là bác cho cắt vậy ạ? em hỏi thế vì cũng có ý định thử nghiệm sắp tới

Khủng long

Active Member
hic hic.... bác ơi... sao mà nó.... đẹp thế :(
tai chú BOXER này khi cắt có phải chống lên không ạ? nhìn ngắn thế chắc cắt không thì cũng đủ dựng nhỉ. mà mấy tháng là bác cho cắt vậy ạ? em hỏi thế vì cũng có ý định thử nghiệm sắp tới
Ối dời...phải tốn cả đống băng keo đấy bác ạ . Ông cụ nhà mình mang Đại ca đi mỹ viện lúc nó được 4 tháng tuổi...sau thẩm mỹ vài tuần cả nhà mình phải chống chống , dựng dựng cho nó suốt ấy chứ:D:D:D