• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đơn xin thành lập club Bully-Underground Group

thanhcong1983

thành viên mới
Kính gửi BQT diễn đàn Vietpet!

Tôi xin được thay mặt cho một số anh em có cùng đam mê sở thích American Bully tại Hà Nội và các tỉnh lân cận làm đơn này gửi tới BQT diễn đàn Vietpet xin phép được mở box " Bully-underground group"với mục đích:
+ Trao đổi, chia sẻ thông tin về giống chó American Bully.
+ Cùng nhau giúp đỡ và chỉ dẫn trong việc huấn luyện dòng American bully.
+ Duy trì và phát triển giống chó American Bully tại Việt Nam.

Với những mục đích trên, kính mong BQT diễn đàn Vietpet cho phép chúng tôi được thành lập box "Bully-Underground Group".
Chúng tôi xin tuân thủ theo những qui định của diễn đàn Vietpet cũng như của nước CHXNCN Việt Nam. Không gây ra những hành vi gây ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục và tổn hại đến dang tiếng của diễn đàn Vietpet.

Thay mặt anh em Bully-Underground group, xin cám ơn BQT diễn đàn đã đọc lá đơn của chúng tôi.
Ký tên,
Bully-Underground group

loc194

Member
sao anh em chơi bully ngày càng xé nhỏ thành những hội mới vậy??? tại sao không gộp lại thành một và cùng chung một chí hướng đơn giản là phát triển dòng chó bully và giới thiệu đến mọi người để thu hút thêm người đam mê có phải là tốt hơn không?
Em là một người cũng đam mê bully mà chưa có đủ điều kiện để "chơi" nay thấy tình cảnh như này cũng không biết về sau nên đi theo hoạt động của hội nào nữa. Đôi lời chia sẻ chân thành từ 1 người yêu bully, không hề có ý gây war hay là tranh cãi gì cả. Thân !
Chúc thành công !

thanhcong1983

thành viên mới
Cám ơn Lộc điều này thì ae đều hiểu cả nhưng mỗi người có 1 chí hướng khác nhau và cách thể hiện khác nhau. Nay một số ae có những chí hướng và mục đích giống nhau cùng bắt tay nhau để lập ra một nhóm hoàn toàn riêng biệt. Nhưng mục đích cuối cùng của ae vẫn là xây dựng, nuôi dưỡng, phát triển dòng chó này mà thôi.

bull-béo

Member
Chúc a e trong "Bully-Underground Group" luôn đoàn kết, giúp đỡ lẫn nhau. Chúc phong trào nuôi bully tại việt nam phát triển mạnh hơn nữa <:p<:p<:p

tho83

Member
Gửi bạn lộc, mọi người đều có niềm đam mê chung là bully nhưng lại có những hướng đi khác nhau, và phát triển theo cahcs khác nhau, những người mới tham gia càng có nhiều lựa chọn cách chơi sao cho phù hợp với mình, càng nhiều hội theo mình nghĩ phong trào sẽ càng mạnh đấy, về sau bạn tham gia tất các hội hoặc 1 hội mà mình thấy hợp nhất có phải là nhiều lựa chọn ko và thi thoảng giao lưu giữa các hội với nhau lại chẳng vui sao hehe

Manh Cuong

Member
Cảm ơn ae đây là 1 nhóm ra đời sau từ những thành viên gạo cội của những club bully trước đây với những tiêu chí tốt nhất cho hướng đi của dòng bully sau này!

Ko chỉ riêng Bully, vài hội cún khác cũng tách nhập nhiều lần.
Đầu tiên là Hội cún XXX Việt Nam-->sau tách Hội cún XXX Miền Bắc & Miền Nam --> ít lâu lại Hội cún XXX Hà Nội, Hải Phòng, Nam Định--> có khi Hội cún XXX Phường này, xã nọ...
Vẫn biết là 1 hội, 1 nhóm, 1 tập thể sẽ có nhiều mâu thuẫn, nhiều ý kiến, nhiều cái tôi. Nhưng xin anh em các hội cún đều nghĩ đến việc chung của hội, đừng mạnh ai nấy làm, mạnh ai lấy lập, tách nhóm. Hãy DÌM cái tôi của mình lại 1 chút để NÂNG cái hay của hội lên.
Vẫn chúc anh em đạt được thành công khi lập đc hội Bully mới nhé. Mình chỉ nói chung chung tình hình mà đọc thấy, nghe thấy. Mong anh em chém nhẹ tay. Thân ái.

Ai cũng muốn đoàn kết..không ai muốn phải tách hội này hội kia..là chơi nên càng đông càng vui...n phải rút kinh nghiệm dần dần chứ cứ lặp đi lặp lại những cái đã mắc thì khó mà thay đổi.

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc club mới ra đời nha... Cùng nắm tay phát triển phong trào bully nha.<:p<:p:D:D

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
Cho anh gởi lời mừng CLB Bully-Underground Group thành lập nha. Chúc CLB phát triển & gặt hái nhiều thành công.
Tuy mỗi người một chí hướng nhưng tất cả đều mong muốn con giống Bully ngày càng phát triển một cách tốt nhất và hoàn thiện nhất.

thanhcong1983

thành viên mới
Kính mong BQT sớm trả lời và có hướng dẫn cụ thể để Club sớm được mở Box tại diễn đàn

phamhuyhoang

Active Member
Xin lỗi bạn vì đã trả lời chậm ^_^ bạn gửi cho mình tên club và tên nick làm quản trị viên,mình sẽ tạo box cho bạn ngay ^_^

thanhcong1983

thành viên mới
Kính gửi a Hoàng!
Tên box của club em là: Club Bully-Underground. Tên người quản trị viên là: Bully-Underground anh nhé. Em kính mong anh sớm mở box cho club của em.
Trân trọng!

Bully-Underground

Vietpet sponsor
Kính mong BQT VietPet sớm mở Box cho Club Bully-Underground để các thành viên Club sớm có một sân chơi lành mạnh.