• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đôi mèo xinh xinh nhà Haihanoi

Rose1402

Vietpet sponsor
Cảm ơn mọi người đã quan tâm tới miu nhà em. Em Chíp Bông mà em vô cùng yêu thương đã không qua khỏi, giờ còn Tôm thôi. Tôm cũng buồn và nhớ em gái lắm... :(

mamouth4U

bác ơi bác chỉ cho em chỗ nèo mua được mèo đẹp :(( với, mèo nhà em gào rú quá trời, sắp ngất rồi =.='

mamouth4U

Cảm ơn mọi người đã quan tâm tới miu nhà em. Em Chíp Bông mà em vô cùng yêu thương đã không qua khỏi, giờ còn Tôm thôi. Tôm cũng buồn và nhớ em gái lắm... :(
chip bông nhà bạn sẽ thấy an ủi vì tất cả luôn nhớ đến chip bông
chúc bạn sớm vui vẻ trở lại nhé
hẳn là chip cũng muốn thế:love struck:

phongphiu

Member
Tui khoái 2 chú mèo Amazon của bạn đấy, giống mèo này hao giống mèo ở xứ lạnh, trông đầy uy vũ. Hai chú nhà bạn có đứa em mới sinh năm 2007 là nữ đúng ko. Nếu cô ta có bầu có thể cho mình đăng ký một con được ko?

niigaki

Dịch giả Vietpet
mình đang định khen Chíp Bông đáng yêu quá thì ....
thành thật chia buồn, mình rất hiểu nỗi đau mất mèo, chúc bạn sớm tìm được niềm an ủi ở em mèo khác (ngoài anh Tom ra)

Rose1402

Vietpet sponsor
Cảm ơn mamouth4U và niigaki đã động viên nha. Vừa qua thật là một thời gian buồn vì mình mất bé Chíp Bông, mất bé Min (fox) 20 ngày tuổi, mất em Vàng (chó ta) 2 năm tuổi chỉ trong vòng có 2 tháng thôi mà bé nào mình cũng yêu thương chăm sóc hết lòng...

Mình cảm ơn các bạn đã khen em Tôm của mình. Tôm gắn bó với mình từ ngày còn đi học đại học, tới giờ ra trường, lập gia đình vẫn luôn có Tôm ở bên. Gửi các bạn thêm vài tấm hình mới chụp Tôm nhé! :)

Mấy hình cũ hơn...

Đây là hình Tôm lúc còn bé chụp bằng điện thoại nên hơi mờ...