• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đây có phải chó phú quốc

Chó Phú Quốc lông sát lắm bạn ơi,chứ nhìn em này cứ như vừa mới từ quán gội đầu massage về=)),

lehuybao

Member
nhìn em này giống phú chim, vì đám lông ơ lưng em nó như tổ chim .em này câu hỏi khó cho các bác nuôi PQ đây.
em nay là Phú quốc lai GSD. Vóc dáng, mặt mũi chính xác là GSD lai + cái xoáy trên lưng là đặc điểm của phú quốc.

th832003

Member
thanhks các bác đã góp ý ,thật ra em nó chỉ là chú chó ta bình thường nhưng có cái xoáy trên lưng em thấy lạ nên hơi băn khoăn

TopazloveSu

Chắc nó có lai rồi bạn ơi , con này có xoáy nhưng lông như vậy thì không phải rồi , lống chó PQ ngắn mà .

tuyluy

Member
em nay là Phú quốc lai GSD. Vóc dáng, mặt mũi chính xác là GSD lai + cái xoáy trên lưng là đặc điểm của phú quốc.
Không phải lai Berger đâu bạn ạ. Đây mới là PQ lai BERGER nè.

Còn em nhà pác có vẻ như giống em này nhà tui thì phải? Bố PQ mẹ cún cỏ lai Nhật (bà ngoại là Nhật) hehee By accident không kiểm soát được tình hình sinh
đẻ nên....em nó ra đời:blusshing: