• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn xoáy 25 ngày tuổi

tonduongPQ

Member
chúc mừng đàn xoáy đẹp, cho xem thêm tí ảnh nưa đi bác, chó bố mẹ chắc cũng màu vàng đỏ như vậy hả bác????

chúc mừng đàn xoáy đẹp, cho xem thêm tí ảnh nưa đi bác, chó bố mẹ chắc cũng màu vàng đỏ như vậy hả bác????

caominhtue

Member

Cám ơn Bác.
Theo ngoài Bắc thì chó mẹ màu vàng bò, cho cha màu cơm cháy.
Độ này đang bận sửa nhà nên chưa có ảnhm mấy hôm nữa chuyển sau.

chó này giá thế nào vậy bác bao nhiêu xiền 1 em vậy nó có thay lông nhiều không vậy

caominhtue

Member
Chào Bạn.
Đàn này Mình giao lưu hết rồi.
Chắc phải khoảng 3 tháng nữa mới có đàn mới vì vừa phối xong 2 em trong tháng 8/2011.
Có nhu cầu thì cứ lưu ý.
Thanhks.

tuanphumy

tiếc quá.bác cho em địa chỉ với.khi nào có đàn mới nhớ để cho em 1 cún nhé.mê xoáy Thái nhất