• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn vện 1 tháng tuổi của mình

Mình xin chào tất cả các anh chị em trong diễn đàn
Lâu quá mới vào diễn đàn.Hôm nay có mới có dịp vào sinh hoạt cùng anh em
Mình có đàn vện mới.Đăng lên đây cho anh em xem chơi
Đây là hình ảnh
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

Đẹp quá bác à, một lứa 7 con vện luôn hả bác con nào cũng bụ bẫm nhìn đã thật. mà con chó mẹ làm sao mà người nó chầy xước hết thế bác. thấy toác cả thịt thế kia tội quá

xin chào lại cả nhà!
Xin lỗi vì không trả lời tin của các bạn
Cảm ơn các anh em đã có những lời khen về đàn chó của mình.
Mình xin đính chính như sau:
-mình chỉ muốn giao lưu với anh em để học hỏi chứ mình không bán 1 em nào hết
-chó mẹ vì chinh chiến 1 trận nên mang thương tích vì đàn con thân yêu.Bây giờ thì đẹp hơn rất nhiều rồi.
Đàn cún cũng rất khỏe và đẹp hơn theo từng ngày,mỗi em 1 vẻ đẹp khác nhau
Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các anh em.Mình sẽ update hình mới các em nó sớm.Thanks all>:D<

mittse

Member
Nếu không bán thì cứ nói thẳng với anh em, chứ đừng im lặng thế thì biết nào mà lần.....
Kiểu như vậy biếu chưa chắc đã có ai lấy.....;)
bạn này mới đúng là lạ đời nè,tự biên tự diễn rồi khi ng ta nói thì lại xoay sang nói cái kiểu sĩ diện
Xí,Bullshjt

thai_td

Member
đàn chó con nhìn màu thì đẹp lắm,nhưng thân hình bác nào nói phú quốc e quỳ xuống quỳ 3 lạy......%-( CON LẠY CỤ Ạ ....nhìn con chó mẹ chắc lai mấy đời rồi..........mua về làm chó cỏ thì được.a e chơi am bully đi.vừa đằng cấp,vừa quý tộc...