• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn Rott mới

Đàn Rott này sinh ngày 26/4 nay đã được 20 ngày nặng 2,5Kg. Các bạn cho ý kiến về các em nhé!

vutran

Member
mình ở HP đang muon nuôi 1 con rot bạn cho mình dt được không? nhà bạn ở đâu?

Tôi ở số 29 Đà Nẵng HP, ĐT 0983110868; 0313836373, lúc nào rảnh mời bạn đến chơi.

To Nguyen Manh Tung

Tôi sẽ gửi hình Rott bố mẹ lên sau, Đàn rott này tôi được 6 em 3 trai+3 gái nhưng vì ít kinh nghiệm nên Rott mẹ đè chết 3 em. Sau đó học các làm chuồng cho chó đẻ của bác Hung Trung Yen nên mới khắc phục được.

chắc nó nghịch lắm hả bạn nhìn chúng bị bỏ vào giỏ tội quá . mà bạn phải post hình bố mẹ chúng mau mau đi chứ .

my_lucky

Active Member
nhìn yêu quá, bạn nhớ post ảnh lũ cún này thường xuyên cho anh em theo dõi nhé.Thân!

Đáng yêu quá đi mất. mát tay quá. Chúc các em hay an chóng lớn và tìm được chủ yêu quý chúng như bác.

viet anh_hp

Con của "Em_Em" thì phải tuyệt rồi,phải không ạ?

Đây là Rott bố

Đàn cún con rất đẹp ạ. Em cũng ở HP đây ạ,em cũng đang nuôi một đôi... Và cũng rất muốn giao lưu với những ai đam mê Rott ạ. :wel:

tran huy hoang

Active Member
Có Em nào đực không Bác ? Nhin bọn Nhóc đã thật,khi nào có cơ hội Mình sẽ rước 1 Em,Bác cố gắng đưa tin liên tục nha !

anh Truong_anh à
Em đức đây.Mít nhà em là anh tụi nhóc này đấy, bây giờ cu cậu cũng chững chạc lắm rồi anh ạ
Hôm trước cho về quê chạy nhảy đồng ruộng đã đời,
XIn gửi tới anh và mọi người ít ảnh của Mít nhà em

mình nhớ không nhầm thì chó bạn phối ngày 10tháng 2 phải không. chó nhà mình chửa 2tháng mình thấy chó của bạn chửa 2tháng 15ngày thấy cũng lạ có gì ko phải mong bạn bỏ qua

mình nhớ không nhầm thì chó bạn phối ngày 10tháng 2 phải không. chó nhà mình chửa 2tháng mình thấy chó của bạn chửa 2tháng 15ngày thấy cũng lạ có gì ko phải mong bạn bỏ qua
Cám ơn bạn. Vế đầu gần đúng, vế hai tôi chưa hiểu?