• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn PITBULL 35 ngày tuổi

con mặt nhăn như quả táo tàu là con cái,em nó sinh ra được 20 phút người ta đã đặt rồi bạn à,khoảng thứ 2 này em nó về nhà mới rồi.còn mỗi em đực đen và em bò sữa trắng đen thôi.:D

hây....vừa cân kiểm tra các bé.hôm nay các bé 43 ngày tuổi trung bình các bé nặng từ 3,1 - sít 5 kg:D.bé cái còi nhất là 3,1kg.thằng đực cafe thiếu tí nữa là được 5 kg:D

mưa rồi trèo vào nhà thôi...........:D:D:D

1 2 3 đẩy cái rào này ra nào:D

ko đẩy được ...chui thử xem vừa ko:D

chụp cái giè..từ mai tao ko ăn cháo nữa đâu.béo lém roài...giảm béo thôi=))=))=))

kubikubi

Member
Uầy bác chủ nuôi tốt thế, con cafe này sau lớn chắc size đại mất. Tiện đây bác chia sẻ em ít kinh nghiệm chăm cún con với, nhìn thích mắt thật:D

có gì đâu mà kinh nghiệm hả e.tiêu chuẩn của chúng nó là sáng 1 bữa sữa + 1 viên cansi.12 giờ trưa ăn cơm,cháo trộn cổ gà băm. 7 giờ tối lại cơm ,cháo trộn cổ gà băm.chấm hết..hiii:D(hôm thì cơm hôm thì cháo.tiện gì ăn đấy)

kubikubi

Member
Biết là thế nhưng công nhận anh chăm cũng mát tay thật. Thế sắp có đàn nào nữa chưa vậy:)?

hiện giờ thì chưa.nhà đang có 1 bé phối được 1 tháng rồi nhưng vẫn chưa dám chắc có đậu hay ko nữa.

2 bé đã theo chủ về hà nội.còn 3 bé nữa vài hôm nữa cũng sẽ về hà nội.:))cún nhà mình sao lại toàn đi hà nội thế nhỉ.buồn quá.......

bé đực đen đã theo chủ mới về HÀ NỘI cách đây ít phút.đàn pit 7 bé giờ còn lại duy nhất 1 bé đực BÒ SỮA trắng đen nhé các bạn.:)):)):)).

hi vọng bé bò sữa trắng đen cũng sẽ về HÀ NỘI cho cả đàn bé cùng ở hà nội luôn :)):)):))