• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn phóc sóc(pomeranian) thái trắng tinh vừa chào đời

yumi yumi

Member
sau thời gian mang bầu khó nhọc .. pé bông nhà mình đã hạ sinh hai đứa nhóc trắng tinh cưc kì cute vào ngày 12.3 .2013
đây là hình papa của pé rất đẹp trai và gia phả tốt

hình 2 pé kết duyên cùng nhau:D:D:D:D:D

và 2 nhóc tì đáng yêu<:p<:p<:p<:p<:p

katietran

Bạn ơi bạn ở đâu vậy? Còn bé đực nào ko bạn? Cho mình xin cái giá nha, nếu đc mình đặt gạch luôn

soul

Member
e bố đẹp quá . bạn lấy giống ở đâu vậy . nếu có thể bạn cho mình xin số e bố với >:D< thank .

yumi yumi

Member
lâu quá không vào , bây giờ mình sẽ up hình pé khi được gần 2 tháng các bạn nhé.. pé quậy quá chụp hình cưc kì vất vả:(:)(:)((

soul

Member
mấy bé nhà bạn đẹp quá >:D< . bé con nhà mình cũng gần được 2 tháng rồi .hình e nó lúc 1 tháng 10 ngày

chúc các bé hay ăn chóng lớn ;). tiện thể mình cũng xin tìm chồng cho mẹ của bé .lứa 2 sắp tới nhé >:D<

b ơi có giá cho sv đc k :-". Hiện tại mình đang nuôi 1 iem cocker đc 6 tháng rồi nhưng vẫn muốn có 1 pé nữa làm bạn nhưng thành thực là mình k có nhiều xiền :(. B giúp m cho xin giá inbox của sinh viên nhé. Tks b trc :)

yumi yumi

Member
b ơi có giá cho sv đc k :-". Hiện tại mình đang nuôi 1 iem cocker đc 6 tháng rồi nhưng vẫn muốn có 1 pé nữa làm bạn nhưng thành thực là mình k có nhiều xiền :(. B giúp m cho xin giá inbox của sinh viên nhé. Tks b trc :)
mình up lên cho mọi người thấy pé lúc 2 tháng thôi ban.. chứ các pé có chủ mới từ lúc nhỏ rùi hehe..thanks ban

ừm vậy thui :( tại gđ mình thích em này lắm, mà thường thì chó mèo là do mình bỏ xiền ra tự chăm nên....

MinaShop

Member
Pom ở miền nam mình hiếm lắm đó bạn. Nên ai tìm đc người bán là mừng lắm ùi nên giá ko hữu nghị hay sv đâu. Vì 1 em pom ko giấy tờ. Sinh tại vn giá từ 7tr - 10tr rùi

sau thời gian mang bầu khó nhọc .. pé bông nhà mình đã hạ sinh hai đứa nhóc trắng tinh cưc kì cute vào ngày 12.3 .2013

:p á yêu qá bạn ơi củng đã đc gần 2 tháng r à cko mình nhận gạch bé cái giá SV đc không ?? tks bạn:p:):D

linhlinhrainnie

chị ơi cho em hỏi là giống chó bố chị lấy ở đâu thế ạ :D
nhà em cũng có ý định phối giống cho bé mà k biết lấy giống chỗ nào, chị chỉ cho em với ạ, cảm ơn chị