• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn mèo anh lông thảm thuần chủng nhà mình tìm chủ mới !

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Tình hình là sau những ngày tháng bầu bí và sinh nở , bé Múp nhà m đã cho ra đời 6 thiên thần bé bỏng .
Hiện các bé đã được 1 tháng tuổi , trộm vía cực kì xinh xắn , bụ bẫm , do được thừa hưởng gen tốt của bố mẹ .

mình nhận đặt gạch bắt đầu từ giờ. Các bạn đặt gạch khi nào đủ lớn , ăn và vệ sinh tốt thì qua đón bé nhé !

đầu tiên là 2 bé xám xanh - 1 đực 1 cái . Bé tí mà đã có má mủng đàng hoàng , đúng chất mèo aln thuần nhé
Độ xinh thì ko cần bàn nhé

bé cái :

bé đực

2 bé đang đùa nghịch :

Tiếp theo là 4 bé lilac : 2 đực , 2 cái

ảnh các bé

Bonus ảnh mấy bé :

lúc 2 tuần tuổi - đã yêu lắm rồi ý

bây giờ nhớn rùi

còn đây là bố mốc - aln thuần chủng nhà mình - HÀNG HIẾM VIỆT NAM ĐẾN THỜI ĐIỂM NÀY
Xin giới thiệu với cả nhà Bé Mốc nhà mình :
Về tiểu sử : nguyên gốc trước bé tên là cu Tôm trước cô Thoa ngõ Quỳnh mua của chú TRung AC nên bé độ thuần chủng thì khỏi phải bàn - chất lông lẫn cái mặt béo ko nhầm lẫn đi đâu được nhé !

mặt bánh bao , mà rứt phị nhé
lông thảm mượt như nhung luôn !

1 vài pô ảnh của bé :p

Bé múp - mèo mẹ . bé là aln có máu exotic nên mặt yêu lắm . Màu xám xanh

giá : 5 tr/ bé đực . 5,5tr / bé cái - fix chút cho bạn nào thực sự đón bé !

mình có lại chút vía để các bé về nhà mạnh khỏe nhé

ai thực sự yêu miu , có lòng vs các cháu thì mời qua nhà m đón các cháu nhé !

đt : 0926 878 599

địa chỉ mình : cuối đường Nam Dư - Lĩnh nam . b nào qua alo m chỉ đường cụ thể nhé .

tks các bạn đọc tin !

Heo Ỉn

Mấy cục màu lilac yêu quá đi thôi :((
Nhà mình đang nuôi 1 em ALN đực đến tuổi gào cái rồi mà chẳng tìm được đâu ra vợ cho em ý :(
Bh mà có nuôi thêm mèo nhỏ nữa thì quá muộn, nước xa không cứu đc lửa gần :))

Chúc các con nhanh tìm được chủ yêu nha :x

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mấy cục màu lilac yêu quá đi thôi :((
Nhà mình đang nuôi 1 em ALN đực đến tuổi gào cái rồi mà chẳng tìm được đâu ra vợ cho em ý :(
Bh mà có nuôi thêm mèo nhỏ nữa thì quá muộn, nước xa không cứu đc lửa gần :))

Chúc các con nhanh tìm được chủ yêu nha :x

cảm ơn b nhiều :)